Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
52.519.000 VND
Giá mua online: 46.599.000 VND Tiết kiệm 5.920.000 VND (-11%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 7.766.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 3.883.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 47.53 inch
- Tấm nền: OLED
- Độ phân giải: 3840 x 2160 (UHD)
- Tốc độ làm mới: 120Hz
- Thời gian đáp ứng: 1ms GTG
- Nổi bật : 98% DCI-P3 / 130% sRGB , loa 15W x2 , vesa 300*300mm
- Cổng kết nối: HDMI 2.1 x2, Display port 1.4 x1 , USB 3.0 x2 , USB C x1
- Phụ kiện: cáp nguồn , cáp HDMI , cáp DP , cáp USB
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | GIGABYTE |
| Tên sản phẩm | AORUS FO48U |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | GAFO48U_EK |
| Loại sản phẩm | Màn hình |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 48" |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | 4K UHD 3840 x 2160 Resolution |
| Tấm nền | OLED |
| Tần số quét | 120Hz |
| Thời gian phản hồi | 1 ms |
| Độ tương phản | 135,000:1 |
| Độ sáng | 900 cd/m² |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Màu sắc màn hình | 1.07 Billion |
| Bề mặt màn hình | |
| Màu sắc vỏ | Đen |
| Kích thước | 1180*760*160 |
| Trọng lượng | 20.8kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Tương thích VESA | 300*300 |
| Loa tích hợp | 15W x2 + 20W x1 |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| D-Sub | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | Yes |
| Display Port | Yes |
| USB | Yes |
| Audio | Yes |
| Khác | |
| PHỤ KIỆN | |
| Dây kèm theo trong hộp | Power cable/HDMI cable/DP cable/USB cable/QSG/Warranty card |
| Phụ kiện kèm theo | |
| Khác |
Mô tả sản phẩm
Màn Hình GIGABYTE AORUS FO48U mang lại màu sắc trung thực và thể hiện màu đen hoàn hảo. Nó không yêu cầu đèn nền và do đó giảm thời gian phản hồi và đồng thời cung cấp màu sắc với độ bão hòa và độ tương phản hoàn hảo.
Kích thước 47,53” độ phân giải 4K
Với nhiều nội dung trò chơi có độ phân giải cao hơn đã được tạo ra, để có hình ảnh tốt nhất đã đến lúc bạn đầu tư một màn hình 4K! Màn hình AORUS 47,53” (độ phân giải 3840 x 2160) ở tỷ lệ khung hình 16:9 với tốc độ làm mới 120Hz mang lại độ sắc nét, hình ảnh chi tiết và mang đến cho bạn trải nghiệm xem chân thực hơn!

Hỗ tợ HDMI 2.1
Kết nối HDMI 2.1 mới nhất có thể cải thiện trải nghiệm chơi game của bạn bằng cách cung cấp băng thông cao hơn 4K @ 120Hz, mang lại lợi thế cạnh tranh trên một loạt trò chơi từ phiêu lưu đến bắn súng.

10-bit với 98% DCI P3
AORUS FO48U là màn hình 10 bit với 98% không gian màu DCI-P3, mang đến sự đa dạng phong phú hơn sự phân cấp màu sắc và độ chính xác cao hơn.
FreeSync Premium
Với công nghệ AMD FreeSync Premium nó trang bị cho game thủ trải nghiệm chơi game mượt mà, không bị rách ở hiệu suất cao nhất.
OSD Sidekick
AORUS OSD Sidekick độc quyền cho phép bạn thiết lập các tùy chọn hiển thị với bàn phím và chuột. Điều này mang lại cho bạn đặc quyền để điều chỉnh các tùy chọn một cách nhanh chóng mà không cần sử dụng các nút trên màn hình. AORUS cũng cung cấp các bản sao lưu và cập nhật chương trình cơ sở cho màn hình này, vì vậy bạn có thể tận hưởng các tính năng mới và làm cho sidekick của bạn thông minh hơn với tính năng bảo vệ.

KVM
Tính năng KVM cho phép bạn điều khiển nhiều thiết bị thông qua một bộ bàn phím và chuột. GIGABYTE's KVM tích hợp cung cấp cho bạn một khái niệm hoàn toàn mới về những gì mà màn hình có thể làm được. Chơi chăm chỉ hơn, làm việc thông minh hơn hay cả hai? Bạn chọn đi!
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Màn Hình Gigabyte, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





