Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
4.999.000 VND
Giá mua online: 3.199.000 VND Tiết kiệm 1.800.000 VND (-36%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 533.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 266.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 27 inch
- Độ phân giải: FHD 1920x1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 165Hz
- Hỗ trợ dải màu: 16.7 triệu màu
- Độ sáng: 400 cd/m2
- Tỉ lệ tương phản: 1000:1
- Thời gian phản hồi: 1ms MPRT
- Cổng kết nối: 2 x HDMI 2.0. 1 x Displayport 1.2, 2 x USB 3.2 Gen 1 Downstream,
- 1 x USB 3.2 Gen 1 Upstream, 1 x Earphone Jack
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Màn hình Gigabyte |
| Model | G27F 2 |
| Kích thước màn hình | 27 inch |
| Độ phân giải | FHD (1920 x 1080) |
| Tỉ lệ | 16:09 |
| Tấm nền màn hình | IPS |
| Độ sáng | 400 cd/m2(TYP) |
| Màu sắc hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ tương phản | 1000:01:00 |
| Tần số quét | 165Hz |
| Cổng kết nối | 2 x HDMI 2.0 |
| 1 x Displayport 1.2 | |
| 2 x USB 3.2 Gen 1 | |
| 1 x USB 3.2 Gen 1 Upstream | |
| 1 x Earphone Jack | |
| Tốc độ phản hồi | 1ms (MPRT) |
| Góc nhìn | 178°(H)/178°(V) |
| Tính năng | OSD Sidekick |
| Aim Stabilizer | |
| Black Equalizer | |
| Dashboard | |
| Crosshair | |
| Timer | |
| Counter | |
| Auto-Update | |
| Smart OD | |
| Điện năng tiêu thụ | Mức tiêu thụ điện: 21W |
| Chế độ tắt nguồn: <0,3W | |
| Chế độ tiết kiệm điện: <0,5W | |
| Kích thước | 615.11*367.35*42.21 mm (Không chân đế) |
| 615.11*535.66*193.63 mm(Gồm chân đế) | |
| Cân nặng | 3.5 kg (Không chân đế) |
| 5.2 kg (Gồm chân đế) | |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp HDMI, Cáp USB, Hướng dẫn sử dụng, Thẻ bảo hành. |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Gigabyte G27F 2 Sở hữu các thông số kỹ thuật và chất lượng cao nhất, người dùng thực sự có thể tận hưởng hiệu suất cao cấp mà không cần phải đầu tư quá nhiều.
Màn hình Gigabyte G27F 2-EU 27 inch FHD chuyên game là mảnh ghép cuối cùng cho hệ thống chơi game hoàn hảo của bạn.
Màn hình như một công cụ tổng hợp và mang lại trải nghiệm quan trọng nhất khi chơi game. Màn hình chơi game GIGABYTE cung cấp các thông số kỹ thuật và chất lượng cao nhất, người dùng có thể thực sự tận hưởng hiệu suất cao cấp mà không cần quá xa xỉ. Tần số quét có thể đạt tới 170Hz. Tốc độ làm mới được tăng cường đó cũng không gây hại cho bất kỳ yếu tố hình ảnh nào khác, vì vậy đừng lo lắng về việc nó làm giảm độ sáng hoặc làm rối màu. Kết hợp với thời gian phản hồi pixel thực hiện công việc tuyệt vời để theo kịp hành động.

Kích thước
Gigabyte G27F 2-EU có trọng lượng tổng thể 5.2 kg cùng kích thước rộng 61.5 cm, cao 53.5 cm . Dù chân đế được cấu thành từ nhựa nhưng vẫn tỏ rõ sự cứng cáp thiết kế gọn nhẹ, mang đến sự di động cho phép bạn di chuyển đến bất kỳ vị trí nào trên bàn làm việc hay bàn học một cách dễ dàng.

Kết nối tiện dụng
Hỗ trợ kết nối HDMI, DisplayPort cho ra chất lượng hình tốt nhất có thể. Cổng Audio 3.5mm kết nối với các thiết bị âm thanh ngoại vi thuận tiện với nhu cầu giải trí, gaming.

Hình ảnh sắc nét
Kích thước màn hình rộng 27 inch cùng độ phân giải Full HD (1920 x 1080) sắc nét. Hỗ trợ 16.7 triệu màu giúp màu sắc của hình ảnh tái tạo lại một cách chân thực. Góc nhìn rộng 178 độ dọc và 178 độ ngang nhờ vào tấm nền IPS hiện đại, cho phép hình ảnh hiển thị rõ nét, chân thật ở mọi góc nhìn.

Tần số quét 165 Hz cùng thời gian phản hồi 1 ms MPRT cung cấp những chuyển động hình ảnh mượt mà với tốc độ phản hồi nhanh chóng, cho phép bạn làm việc trên các ứng dụng đồ họa hay giải trí, xem phim mà ít xảy ra hiện tượng xé hình hay bóng mờ. Độ sáng 300 nits cung cấp đủ lượng ánh sáng để người dùng xử lý tốt mọi công việc văn phòng cơ bản hay đồ họa nâng cao, chất lượng hình ảnh luôn ổn định ở mọi môi trường ánh sáng khác nhau

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh chỉ có tính chất tham khảo vì cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo thị trường và từng phiên bản. Quý khách cần cấu hình cụ thể vui lòng xem bảng thông số kĩ thuật hoặc hỏi kinh doanh trước khi mua.
Danh mục: Màn Hình Cũ, Màn Hình Và Phụ Kiện Cũ, Hàng Hiệu Cũ, Siêu Tiết Kiệm
Khuyến mãi đặc biệt
- Giảm 10% giá treo khi khách hàng mua kèm màn hình bất kỳ Xem chi tiết
Thông báo quan trọng
📌 Thông báo: Sản phẩm ngừng kinh doanh
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh




















