Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
12.599.000 VND
Giá mua online: 7.999.000 VND Tiết kiệm 4.600.000 VND (-37%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.333.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 666.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Engine đồ họa NVIDIA® RTX 3070™
- Model RTX 3070 GAMING Z TRIO 8G (LHR)
- Chuẩn Bus PCI Express 4.0
- Bộ nhớ 8GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Card màn hình |
| Hãng sản xuất | MSI |
| Model | RTX 3070 GAMING X TRIO 8GB GDDR6 |
| Nhân CUDA | 5888 |
| Xung nhịp GPU | Boost: 1830 MHz |
| Bộ nhớ | Xung bộ nhớ: 14 Gbps Dung lượng bộ nhớ: 8 GB Loại bộ nhớ: GDDR6 Bus bộ nhớ: 256 bit |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 x 16 |
| Độ phân giải | 7680x4320 |
| Đầu ra |
DisplayPort x 3 (v1.4a) HDMI 2.1 x 1 HDCP Support |
| Đa màn hình | 4 |
| Công nghệ hỗ trợ |
OpenGL: 4.6 |
| TDP | 240W |
| PSU được đề xuất | 650W |
| Đầu nối nguồn | 8-pin x 2 |
| Kích thước | 323 x 140 x 56mm |
| Trọng lượng | 1441g / 2269g |
| Mã sản xuất | GeForce-RTX-3070-GAMING-X-TRIO |
Mô tả sản phẩm
Đang cập nhật....................................................................
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Hàng Hiệu Cũ, Siêu Tiết Kiệm, Linh Kiện Cũ, VGA Cũ
Thông báo quan trọng
📌 Thông báo: Sản phẩm ngừng kinh doanh
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





