Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
3.899.000 VND
Giá mua online: 2.999.000 VND Tiết kiệm 900.000 VND (-23%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 499.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 249.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 24 inch
- Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
- Tấm nền: Rapid IPS
- Tần số quét: 180Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Độ sáng: 300 nits
- Độ tương phản: 1000:1
- Tương thích VESA: 100x100mm
- Kết nối: HDMI 2.0b x2, DisplayPort 1.2a x1
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | MSI |
| Tên sản phẩm | G2412F |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình phẳng |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 24 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | FHD 1920 x 1080 |
| Tấm nền | Rapid IPS |
| Tần số quét | 180Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Độ tương phản | 1,000:1 (typ) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 16.7 triệu màu, 84% Adobe RGB, 83% DCI-P3, 107% sRGB |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Đen |
| Kích thước | 541,9 x 322,3 x 59,7 mm (không có chân đế) 541,9 x 424,3 x 231,9 mm (có chân đế) |
| Trọng lượng | 4,2 kg (có chân đế) 2,7 kg (không có chân đế) |
| Tính năng đồng bộ | Adaptive Sync |
| Tương thích VESA | 75 x 75 mm |
| Loa tích hợp | |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | 2 |
| Display Port | 1 |
| USB 3.2 Type C | |
| Audio | 1 |
| Khác |
Mô tả sản phẩm




Danh mục: Màn Hình Máy Tính, Tay Treo, Màn Hình MSI, Màn Hình Theo Hãng
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh




















