Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
3.899.000 VND
Giá mua online: 2.399.000 VND Tiết kiệm 1.500.000 VND (-38%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 399.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 199.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 23.8 inch
- Độ phân giải: 1920 x 1080
- Tấm nền: VA
- Bề mặt hiển thị Chống lóa 3H
- Tần số quét: 75hz
- Thời gian đáp ứng 5 ms (MPRT)
- Cổng kết nối: HDMI, VGA
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | MONITOR |
| Nhà sản xuất | Silent Power Electronics GmbH, |
| Tên sản phẩm | LC-M24-FHD-75 |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | LC-M24-FHD-75 |
| Loại sản phẩm | LCD Monitor |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 23,8" |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | FHD (1920x1080) |
| Tấm nền | VA |
| Tần số quét | 75hz |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Độ tương phản | 3000:1 |
| Độ sáng | 250cd/㎡ |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Màu sắc màn hình | 16.7M |
| Bề mặt màn hình | Non-glare |
| Màu sắc vỏ | Đen |
| Kích thước | 544x320x37 mm |
| Trọng lượng | 3,65/5,50 kg |
| Tính năng đồng bộ | Freesync |
| Tương thích VESA | 75x75mm |
| Loa tích hợp | Không |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| D-Sub | |
| VGA | Có |
| DVI-D | |
| HDMI | HDMI 1.4 |
| Display Port | |
| USB | |
| Audio | |
| Khác | |
| PHỤ KIỆN | |
| Dây kèm theo trong hộp | HDMI Cable |
| Phụ kiện kèm theo | Power Adaptor; Power Cord; |
| Khác | User manual |
Mô tả sản phẩm
LC-Power Là một thương hiệu đến từ Đức - chuyên cung cấp linh kiện máy tính cũng như phụ kiện. Thành lập chính thức từ năm 2003, công ty đã cho ra mắt hàng các sản phẩm trải dài từ Tản nhiệt CPU, nguồn, ổ cứng, màn hình....
Fast IPS

Tấm nền IPS đảm bảo trải nghiệm xem tuyệt vời với màu sắc sống động như thật nhưng vẫn rực rỡ và chính xác. Màu sắc nhất quán cho dù bạn nhìn màn hình từ góc độ nào. Thêm vào đó, các phần tử tinh thể lỏng hoạt động nhanh hơn 4 lần so với tấm nền IPS thông thường.
Thiết kế tinh xảo

Chân đế chữ V bo tròn tạo cảm giác nhỏ gọn, tối ưu không gian làm việc. Viền màn hình mỏng đem lại cảm giác trải nghiệm hài lòng với người dùng
Công nghệ Adaptive Sync
Giảm thiểu tối đa tình trạng hình ảnh bị răng cưa ở những khung hình chuyển động nhanh khi chơi game.

Danh mục: Màn Hình Máy Tính, Tay Treo, Màn Hình LC-Power
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Màn hình LC-Power LC-M24-FHD-75 (23.8 inch/FHD/VA/75Hz/5ms/250 nits/HDMI+VGA)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (2 đánh giá)




















