Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
7.999.000 VND
Giá mua online: 6.099.000 VND Tiết kiệm 1.900.000 VND (-24%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.016.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 508.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- 2 động cơ mạnh mẽ tải tối đa lên đến 100kg
- Động cơ êm ái, 4 vị trí nhớ
- Chiều cao nâng hạ 60 – 125cm
- Chân bàn 03 stage tốc độ, êm ái, gọn nhẹ
- Thiết kế sang trọng và hiện đại
Thông số kỹ thuật
| Độ cao bàn nâng hạ | 620-1300mm |
| Kích thước mặt bàn tương thích | Chiều dài: 1100-1800mm; Chiều rộng: 500-800mm |
| Kích thước chiều ngang | 1100-1700mm |
| Điện năng tiêu thụ chế độ nghỉ | <0.5W |
| Tải trọng | 100kg |
| Tốc độ nâng/hạ tối đa | 35mm/s |
| Độ ồn | <50dB |
| Sơn hoàn thiện | Sơn tĩnh điện |
| Cơ chế hoạt động | Điện AC 100V-240V, 50/60Hz |
Mô tả sản phẩm
Cảm biến vật cản - chống va chạm và an toàn cho trẻ nhỏ
Đặt an toàn của khách hàng lên hàng đâu, UPGen đưa tính năng cảm biến vật cản lên đầu tiên để đảm bảo trải nghiệm an toán nhất cho khách hàng. UPGen E5 cho phép tự động phát hiện vật cản trong quá trình nâng hạ độ cao của bàn, hệ thống cảm biến chống va chạm sẽ ngay lập tức dừng lại lệnh điều chỉnh lên xuống khi phát hiện có sự va chạm xảy ra, dù là va chạm nhẹ nhất. Điều này đảm bảo tối đa an toàn cho trẻ nhỏ và thú cưng, ngăn ngừa hậu quả không mong muốn.
Bàn nâng hạ 04 điểm nhớ vị trí
Bàn nâng hạ UPGEN cho phép người dùng lưu trữ và tự động gọi lại đến 4 vị trí độ cao ưa thích chỉ bằng một cú nhấn nút.Bạn có thể dễ dàng chuyển đổi giữa các vị trí làm việc khác nhau mà không cần phải mất thời gian điều chỉnh bàn mỗi lần. Không chỉ dừng lại ở đó, bàn UPGEN còn tích hợp bàn phím LCD mới nhất với bảng điều khiển screentouch (cảm ứng màn hình) thông minh. Bảng điều khiển này không chỉ giúp bạn điều chỉnh độ cao của bàn lên-xuống dễ dàng, mà còn cho phép lập trình 4 vị trí độ cao ưa thích theo ý muốn. Bạn chỉ cần lưu trữ những vị trí làm việc phổ biến như tư thế ngồi làm việc, tư thế đứng, tư thế nghỉ ngơi,... và sau đó, mỗi khi bạn muốn chuyển đổi giữa các vị trí này, chỉ cần một cú chạm nhẹ vào màn hình và bàn sẽ tự động điều chỉnh mà không cần bạn phải làm gì thêm.

Bàn nâng hạ tùy chỉnh độ cao 60cm - 130cm, chịu tải 100kg
Với khả năng nâng hạ chiều cao từ 60cm (phù hợp cho trẻ nhỏ) lên tới 130cm (cho người lớn), UPGEN đảm bảo mọi người dùng, dù là người lớn hay trẻ em, đều có thể tùy chỉnh vị trí làm việc phù hợp với nhu cầu và sở thích cá nhân.
Không chỉ vượt trội về tính năng điều chỉnh chiều cao, UPGEN còn tỏ ra mạnh mẽ khi chịu tải lên tới 100kg. Sự hỗ trợ của 02 động cơ mạnh mẽ giúp bàn hoạt động mượt mà và ổn định.

Điều chỉnh linh hoạt
Tùy chỉnh kích thước linh hoạt với độ rộng cánh tay đòn từ 110-170cm ( phừ hợp với mặt bàn từ 1,2m-2,2m). Đảm bảo người dùng có thể điều chỉnh kích thước của bàn sao cho phù hợp với không gian hiện có.

Mặt bàn nâng hạ cao cấp dày 2.5cm
Mặt bàn nâng hạ MDF tùy chọn 2 màu sắc đen và hồ đào, dày 2.5cm của UPGEN là một yếu tố quan trọng đảm bảo tính ổn định và không bị rung lắc khi sử dụng.
Độ dày này tạo nên một bề mặt chắc chắn và cứng cáp, giúp mặt bàn đáp ứng tốt hơn với các tác động từ việc sử dụng hàng ngày, đặc biệt là khi gõ phím hoặc dùng các phụ kiện như giá đỡ màn hình (arm) hay và các thiết bị khác.

Danh mục: Phím Chuột, Bàn, Ghế, Gear, Bàn Chơi Game
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





















