Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
2.749.000 VND
Giá mua online: 2.249.000 VND Tiết kiệm 500.000 VND (-18%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 374.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 187.417 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Hộp sản phẩm thiết kế phẳng
- Thiết kế rời hoàn toàn
- Hỗ trợ lắp GPU dọc
- Hỗ trợ "full size", trong thân hình nhỏ nhắn
- Tùy biến cao
- Hệ sinh thái phụ kiện lớn
Thông số kỹ thuật
| Hãng sản xuất | Cooler Master GX |
| Model | Q500-DGNN-S00 |
| Tên sản phẩm | Vỏ Case Cooler Master QUBE 500 FLATPACK BLACK |
| Màu ngoại thất | Xanh bạc hà |
| Vật liệu - Ngoại thất | Thép, Nhựa, Kính cường lực |
| Vật liệu - Bảng điều khiển bên trái | Xám TG + Thép |
| Kích thước (L x W x H) | 406 x 231 x 415mm (Bao gồm phần nhô ra), 380 x 231 x 381mm (không bao gồm phần nhô ra) |
| Âm lượng | 33,44L (không bao gồm phần nhô ra) |
| Hỗ trợ bo mạch chủ | ITX, Micro ATX, ATX, E-ATX (Chiều rộng lên tới 296mm với PSU SFX, lên tới 273 với PSU ATX) |
| Khe cắm mở rộng | 7 |
| Khoang ổ đĩa 3,5" | 4 |
| Khoang ổ đĩa 2,5" | 3 |
| Bảng điều khiển I/O - Cổng USB | 2x USB 3.2 Thế hệ 1 Loại A, 1x USB 3.2 Thế hệ 2 x 2 Loại C |
| Bảng điều khiển I/O - Âm thanh vào / ra | Kết hợp 1x3,5mm |
| Quạt lắp sẵn - Phía sau | 1x 120mm (1800 vòng/phút) SF ARGB trắng |
| Hỗ trợ người hâm mộ - Mặt trận | 1x 120/140mm (x2 nếu PSU được gắn ở phía dưới) |
| Hỗ trợ người hâm mộ - Lên trên | 2x120/140mm |
| Hỗ trợ quạt - Phía sau | 1x120mm |
| Hỗ trợ người hâm mộ - Dưới cùng | 2x120/140mm |
| Hỗ trợ quạt - Bên trái | 2x120/140mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt - Mặt trước | 120mm, 140mm, (240/280mm w/ PSU ở phía dưới) |
| Hỗ trợ tản nhiệt - Top | 120mm, 140mm, 240mm, 280mm, (280mm có thể được sử dụng trong độ dày 53mm) |
| Hỗ trợ tản nhiệt - Phía sau | 120mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt - Dưới cùng | 120mm, 140mm, 240mm, 280mm |
| Hỗ trợ tản nhiệt - Bên trái | 120mm, 140mm, 240mm, 280mm |
| Giải phóng mặt bằng - Làm mát CPU | 164mm-172mm (Tháo khung tản nhiệt nước) |
| Giải phóng mặt bằng - PSU | Khe cắm GPU đầu tiên từ 173 mm đến khe cắm GPU đầu tiên, không gian tối đa 216 (không có không gian quản lý cáp), không gian 332 mm được gắn ở phía dưới (không có không gian quản lý cáp) |
| Giải phóng mặt bằng - GFX | 365mm |
| Định tuyến cáp - Phía sau khay bo mạch chủ | 29-32mm |
| Xử lý | Bạc hà x 1, Xám x 1 |
| Đá quý nhỏ | Xám x 1 |
Mô tả sản phẩm

HỘP SẢN PHẨM THIẾT KẾ PHẲNG
Bên cạnh những lợi ích sinh thái rõ ràng, chúng tôi tin rằng việc đóng gói phẳng sẽ mang lại trải nghiệm xây dựng thú vị và sáng tạo. Chào mừng đến với tương lai của PC DIY.
Thiết kế rời hoàn toàn

Có các "bảng" mô-đun giúp đơn giản hóa và hợp lý hóa quy trình chuẩn bị lắp đặt thông thường. Mỗi "bảng" có thể tháo rời riêng biệt để bảo trì dễ dàng.
TÙY BIẾN CAO
Mức độ tùy chỉnh chưa từng có cho phép thể hiện đầy đủ tính sáng tạo.
MẶT BÊN CÓ THỂ THAY THẾ

Thiết kế đối xứng cho phép bạn chuyển đổi tấm thép và tấm kính với nhau để phô diễn "công trình" của mình.
Hỗ trợ "full size", trong thân hình nhỏ nhắn

Qube 500 có thể chứa hầu hết mọi thứ bạn mong đợi từ một khung máy lớn hơn, từ Bo mạch chủ EATX và GPU mới nhất cho đến 2 bộ tản nhiệt 280mm.
"Build" ngay từ khi mở hộp
Từ thời điểm bạn mở hộp, quá trình xây dựng bộ máy sẽ bắt đầu với các hướng dẫn từng bước thú vị và dễ dàng.

Khả năng tương thích phần cứng
Qube 500 tương thích với bộ tản nhiệt AIO 280mm, bộ tản nhiệt khí 172mm, PSU ATX 173mm, bo mạch chủ E-ATX và GPU nhỏ hơn hoặc bằng 360mm.
KHẢ NĂNG TƯƠNG THÍCH Ổ CỨNG
Qube 500 cung cấp tới 4x vị trí lắp ổ cứng HDD 3,5” và lên đến 3x vị trí lắp ổ SSD 2,5”.
KHAY LẮP TẢN NHIỆT AIO BÊN HÔNG

Khay đỡ bộ tản nhiệt bên cạnh có hai vị trí, cho phép bạn lắp đặt bộ tản nhiệt 280mm hoặc cung cấp thêm luồng không khí cho GPU của bạn.
GIÁ ĐỠ GPU DỌC ĐƯỢC TÍCH HỢP

Gắn GPU của bạn theo chiều dọc bằng giá đỡ đi kèm. Bạn thậm chí có thể điều chỉnh khoảng cách đến mặt bên để duy trì luồng không khí tốt.
Tô màu theo cách của bạn

Thể hiện trọn vẹn bản thân với phiên bản Macaron nhiều màu sắc. Nó bao gồm hai bộ bảng phụ, mặt hông phụ và hai móc phụ kiện. Trộn và kết hợp các bảng mô-đun để tạo ra một chiếc vỏ thực sự là của riêng bạn.
Danh mục: Case - Vỏ máy tính, Linh Kiện Máy Tính
Thông báo quan trọng
📌 Thông báo: Sản phẩm ngừng kinh doanh
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh






















