Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 3.399.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 566.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 283.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Hai quạt RGB 200mm đằng sau mặt lưới phía trước đem tới lượng gió thổi tối đa và vẻ đẹp kì bí
- Tấm chắn dây đem tới sự gọn gàng khi đi dây cho các cỗ máy
- 2 khe PCI nằm dọc để dựng card đồ hoạ
- Tấm kính cường lực trong suốt ở mặt bên cạnh, dễ dàng trưng bày toàn bộ linh kiện bên trong
- Sẵn sàng cho hệ thống tản nhiệt nước với radiator 360mm
- Dây chia RGB 1 ra 3 đi kèm với controller điều chỉnh bằng nút reset
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
| Thương hiệu | COOLER MASTER |
| Tên sản phẩm | Cooler Master MasterCase H500P |
| Chi tiết | |
| Loại case | ATX mid tower |
| Màu sắc | Trắng |
| Chất liệu | Thép / kính cường lực / nhựa |
| Đi kèm nguồn | Không |
| Vị trí đặt nguồn | Phía dưới |
| Hỗ trợ Mainboard | E-ATX / ATX / Micro-ATX / Mini-itx |
| Cửa sổ hông | Có |
| Khả năng mở rộng | |
| Khay lắp ổ 3.5" | 2 |
| Khay lắp ổ 2.5" | 2 (hỗ trợ lên tới 5 ổ) |
| Khe mở rộng | 7+2 khe xoay dọc |
| Cổng kết nối mặt trước | |
| Cổng kết nối mặt trước | 2 x USB 3.0 / 2 x USB 2.0 / Audio In&Out (HD) |
| Hệ thống làm mát | |
| Hệ thống làm mát ( Quạt ) | Phía trước: 3 x 120mm / 3 x 140mm / 2 x 200mm (2 quạt 200mm RGB đã lắp đặt sẵn) Phía trên: 3 x 120mm / 3 x 140mm fan or 2 x 200mm Saur: 1 x 120mm / 1 x 140mm fan (1 quạt 140mm lắp sẵn) |
| Hỗ trợ Radiator | Phía trước: tối đa 280 / 360mm Phía trên: tối đa 280 / 360mm Phía sau: tối đa 120 / 140mm |
| Kích cỡ và cân nặng | |
| Chiều dài tối đa GPU | 412 mm |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 190 mm |
| Kích cỡ ( C x R x D ) | 541.02 mm x 241.30 mm x 543.56 mm |
| Thông tin bổ sung | |
| Tính năng nổi bật | Hai quạt RGB 200mm đằng sau mặt lưới phía trước đem tới lượng gió thổi tối đa và vẻ đẹp kì bí Tấm chắn dây đem tới sự gọn gàng khi đi dây cho các cỗ máy 2 khe PCI nằm dọc để dựng card đồ hoạ Tấm kính cường lực trong suốt ở mặt bên cạnh, dễ dàng trưng bày toàn bộ linh kiện bên trong Sẵn sàng cho hệ thống tản nhiệt nước với radiator 360mm Dây chia RGB 1 ra 3 đi kèm với controller điều chỉnh bằng nút reset |
| Danh sách phụ kiện | |
Mô tả sản phẩm
MASTERCASE H500P
Thiết kế nổi bật gây ấn tượng từ diện mạo tới hiệu năng sử dụng

Hướng tới sự thuận tiện trong quá trình ráp máy
COOLER MASTER H500P hướng tới sự tiện lợi nhờ việc có thể tháo rời các thành phần độc lập.

Hai quạt RGB 200mm đăng sau mặt lưới
COOLER MASTER H500P tối ưu hoá lượng gió thổi với mặt lưới ở phíatrước, cho lượng gió thổi vào dồi dào. Cùng với khả năng đổi màu của quạt, hệ thống của bạn sẽ trở nên vô cùng độc đáo.

Nắp che dây cho một hệ thống gọn gàng
Cooler Master đi tiên phong trong lối thiết kế tạo ra lỗ cắt phía sau khu vực CPU nhưng cũng là hãng đầu tiên thiết kế khay chắn cho khu vực này. Toàn bộ khay chắn phía sau giúp cho việc đi dây trở nên vô cùng gọn gàng và dễ dàng vệ sinh.

Phô diễn card đồ hoạ của bạn
2 Slot PCI vertical giúp giúp bạn có thể show toàn bộ bề mặt card đồ hoạ theo hướng dọc.

Hỗ trợ tản nhiệt nước
Sẵn sàng cho các hệ thống tản nhiệt, Cooler Master H500P hỗ trợ radiator lên tới 360mm ở mặt trên và phía trước

Kính cường lực trong suốt bên hông
Mặt kính bên hông trong suốt đi kèm với phần nắp đậy mặt trước và phía trên làm bằng nhựa trong suốt dễ dàng show phần cứng cùng hệ thống đèn RGB

Tối ưu hoá lượng gió thổi.
Đổi với người dùng máy có hiệu năng cao, nhiệt độ toả ra là điều không tránh khỏi. COOLER MASTER H500P sẽ góp phần làm mát cỗ máy của bạn thông qua việc thông khí bằng mặt lưới phía trước.


Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Case - Vỏ máy tính
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





