Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
5.999.000 VND
Giá mua online: 3.519.000 VND Tiết kiệm 2.480.000 VND (-41%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 586.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 293.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: AMD RX 6500 XT
- Số nhân Stream: 1024
- Xung nhịp GPU: 2825 Mhz
- Dung lượng VRAM: 4GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RX 6500 XT MECH 2X 4G OC |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 6500 XT |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL4.6 |
| Bộ nhớ trong | 4GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 64-Bit |
| Engine Clock | Boost Clock : up to 2825 MHz Game Clock : up to 2685 MHz |
| Bộ xử lý luồng | 1024 |
| Memory Speed | 18 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ màn hình | 2 |
| Hỗ trợ Nvlink | Không |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 1 x DisplayPort 1.4a |
| HDCP | Có |
| Kích thước | 17.2 x 11.2 x 4.2 Centimeter |
| Công suất nguồn yêu cầu | 400W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 6-pin |
Mô tả sản phẩm
MSI RX 6500 XT MECH 2X 4G OC là card màn hình tầm trung sử dụng GPU AMD RX 6500 XT hoàn toàn mới, phù hợp với nhu cầu chơi game ở độ phân giải Full HD.

Hiệu năng của RX 6500 XT

Trang bị
- 2 quạt làm mát: Tản nhiệt tối ưu trong mọi điều kiện
- Torx Fan 3.0: Luồng gió tập trung hơn so với fan thông thường
- Zero Frozr: Quạt chỉ quay khi đến ngưỡng nhiệt độ nhất định để đảm bảo cân bằng giữa khả năng tản nhiệt và độ ồn

- Backplate: Bảo vệ mặt sau khỏi các tác động vật lý không đáng có, làm cho card bền bỉ hơn


Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: AMD RX 6500 XT, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":523234.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":224940.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGMS0466","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RX 6500 XT MECH 2X 4G OC
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (1 đánh giá)






