Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
5.999.000 VND
Giá mua online: 3.499.000 VND Tiết kiệm 2.500.000 VND (-42%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 583.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 291.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 29 inch
- Độ phân giải: WFHD 2560 x 1080
- Công nghệ tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Thời gian phản hồi: 1ms
- Độ sáng: 250 nits
- Tỉ lệ tương phản: 1000:1
- Tích hợp loa: 2x 5W
- Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm
- Cổng kết nối:
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | LG |
| Tên sản phẩm | 29U531A-W |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình UltraWide |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 29 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 21:09 |
| Độ phân giải | WFHD 2560 x 1080 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Độ tương phản | 1,000:1 (typ) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 16.7 triệu màu, 99% sRGB |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Trắng |
| Kích thước | Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Sâu) [mm] 781 x 391 x 132 Kích thước không có chân đế (R x C x S) [mm] 688,5 x 313,4 x 76,9 mm Kích thước có chân đế (Rộng x Cao x Sâu) [mm] 688,5 x 408,7 x 220 mm |
| Trọng lượng | Trọng lượng khi vận chuyển [kg] 6,7 kg Trọng lượng không có chân đế [kg] 4,1 kg Trọng lượng có chân đế [kg] 5,2 kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Tương thích VESA | 100 x 100 mm |
| Loa tích hợp | 2x 5W |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | 1 |
| Display Port | 1 |
| USB 3.2 Type C | 1 (DP Alt Mode) |
| Audio | 1 |
| Khác | |
| PHỤ KIỆN | |
| Dây kèm theo trong hộp | Dây nguồn, dây HDMI |
Mô tả sản phẩm
Màn hình LG UltraWide 29U531A-W (29 inch/WFHD/IPS/100Hz/1ms/USB-C) - Cũ đẹp (Tray)
Danh mục: Màn Hình Cũ, Màn Hình Và Phụ Kiện Cũ, Hàng Hiệu Cũ, Siêu Tiết Kiệm
Khuyến mãi đặc biệt
- Giảm ngay 10% giá treo màn hình khi khách hàng mua kèm màn hình bất kỳ
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Long Biên: 1 sản phẩm - 622 Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Hà Nội





