Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
57.990.000 VND
Giá khuyến mại: 50.990.000 VND Tiết kiệm 7.000.000 VND (-12%)
Giá mua online: 52.990.000 VND Tiết kiệm 5.000.000 VND (-9%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 8.831.667 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 4.415.834 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 45 inch
- Độ phân giải: 5K2K WUHD 5120 x 2160 / WFHD
- Công nghệ tấm nền: OLED
- Tần số quét: 165Hz (WUHD) / 330Hz (WFHD)
- Thời gian phản hồi: 0.03ms
- Độ sáng: 275 nits
- Tỉ lệ tương phản: 1,500,000:1
- Tích hợp loa kép: 2x 10W
- Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm
- Cổng kết nối:
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | LG |
| Tên sản phẩm | UltraGear 45GX950A |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình cong Ultrawide |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 45 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 21:09 |
| Độ phân giải | 5K 2K (5120 x 2160) WFHD |
| Tấm nền | OLED |
| Tần số quét | 165Hz (5K 2K) 330Hz (WFHD) |
| Thời gian phản hồi | 0,03ms |
| Độ tương phản | 1,500,000:1 |
| Độ sáng | 275 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 1.07 tỉ màu, 99% Rec 709, 95% DCI-P3, Delta E<2, 99% sRGB |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Đen, ghi |
| Kích thước | Kích thước khi vận chuyển (Rộng x Cao x Sâu) 1142 x 301 x 564mm Kích thước có chân đế (Rộng x Cao x Sâu) 991,6 x 665,6 x 342mm (LÊN) 991,6 x 545,6 x 342mm (Xuống) Kích thước không có chân đế (R x C x S) 991,6 x 460,7 x 225,5mm |
| Cân nặng | Trọng lượng khi vận chuyển 20,5kg Trọng lượng có chân đế 14kg Trọng lượng không có chân đế 9,4kg |
| Tính năng đồng bộ | Tương thích với G-SYNC / FreeSync Premium Pro |
| Tương thích VESA | 100 x 100 mm |
| Loa tích hợp | |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | 2 |
| Display Port | 2 |
| USB 3.2 Type C | 1 x USB 3.1 (Type-C; upstream; 90W; DP Alt Mode) |
| Audio | 1 |
| Khác | 2 x USB 3.0 (Type-A; downstream) |
Mô tả sản phẩm
Danh mục: Màn Hình LG Gaming, Màn Hình LG, Màn Hình Theo Hãng, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":null,"id":206329.0,"code":"KM0204264973","type":"1","createDate":"2026-04-02T15:15:58","createBy":2408.0,"effDate":"2026-04-02T15:13:46","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":" Vòng Quay HACOM - Màn hình, Tivi, Máy in, Máy chiếu, Máy Scan, Màn hình cũ, Máy in hoá đơn, Máy POS bán hàng - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-04-29T09:29:08","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua Màn hình, Tivi, Máy in, Máy chiếu, Máy Scan, Màn hình cũ, Máy in hoá đơn, Máy POS bán hàng tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Ghế game Corsair & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":516997.0,"idPromotion":206329.0,"idItemPrimary":305207.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":52990000.0,"price1":52990000.0,"price2":52990000.0,"price3":52990000.0,"itemCode":"MOLG0313","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0},{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206465.0,"code":"KM2104265692","type":"1","createDate":"2026-04-21T16:11:58","createBy":2535.0,"effDate":"2026-04-21T16:10:22","expDate":"2026-05-31T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"CTKM Đại Màn hình Tháng 4 + 5- Quà THEK0533","approveDate":"2026-04-29T15:17:04","approveBy":"2535","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":"Áp dụng đến khi hết quà tặng","moTa":null},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":559811.0,"idPromotion":206465.0,"idItemPrimary":305207.0,"discountPercent":0.0,"max":1.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":52990000.0,"price1":52990000.0,"price2":52990000.0,"price3":52990000.0,"itemCode":"MOLG0313","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[{"id":20936.0,"idPromotion":206465.0,"idItemGift":311391.0,"price":0.0,"apply":0.0,"min":0.0,"max":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"webPrice":0.0,"itemForSellModel":{"id":311391.0,"productCode":"THEK0533","productCodeOld":null,"productName":"Thẻ VIETTEL 100.000VND (có giá trị đến 31/08/2027)","unit":null,"tonao":0,"wareHouseCode":null,"warehouse":null,"warehouseId":0,"warehouseBrandId":0.0,"tons":0,"oldvirua":0.0,"oldton":0.0,"price":0.0,"segment3":null,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"webPrice":0.0,"warranty":null,"priceNative":null,"isNoSerial":false,"coBanLe":null},"itemForSellModels":[],"itemCode":"THEK0533","attribute1":null,"attribute2":null,"attribute3":null,"attribute4":null,"attribute5":null,"attribute6":null,"attribute7":null,"attribute8":null,"attribute9":null,"attribute10":null,"attribute11":null,"attribute12":null,"attribute13":null,"attribute14":null,"attribute15":null}],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Đống Đa: 1 sản phẩm - 284 Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Hà Nội



















