Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
5.990.000 VND
Giá mua online: 5.490.000 VND Tiết kiệm 500.000 VND (-8%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 915.000 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 457.500 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Loại màn hình: Màn hình phẳng
- Kích thước: 27 inch
- Độ phân giải: QHD (2560x1440)
- Tần số quét: 240Hz
- Tấm nền: IPS
- Tỷ lệ: 16:9
- Độ sáng: 300 cd/m²
Thông số kỹ thuật
| Kích thước | 27 inch |
| Panel | IPS |
| Độ phân giải | QHD - 2560x1440 |
| Dot / Pixel Per Inch | 109 dpi |
| Đèn nền | WLED |
| Color Support | 16.7 Million |
| Kiểu màn hình | Màn hình phẳng |
| Thời gian phản hồi | 0.5 ms (MPRT) / 1 ms (Level 4) / 2 ms (Level 3) / 3ms (Level 2) / 4 ms (Level 1) |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| Color Gamut | 99% sRGB, 90% DCI-P3 |
| Screen Surface Treatment | Anti-glare |
| Tần số quét | 240Hz |
| Độ sáng | 300 cd/m² |
| Năng lượng tiêu thụ (Thông thường/Tối đa) | 25W / 50W |
| Góc nhìn | 178° / 178° |
| Chứng nhận công thái học | Eyesafe Display 2.0, TÜV Low Blue Light (Hardware solution) |
| Cổng kết nối | none |
| Video Connector | 2 x HDMI 2.1 TMDS 1 x DP 1.4(HBR3) |
| Kết nối mạng | none |
| Camera | none |
| Loa | none |
| Micro | none |
| Sync Technology | AMD FreeSync Premium, VESA Adaptive Sync |
| Tính năng đặc biệt | HDR10 Compliance NVIDIA G-SYNC Compatible AMD FreeSync Premium AMD FreeSync technology only can work with AMD Radeon series graphics card. VESA Adaptive Sync Lenovo Artery (Lenovo Accessories and Display Manager) Support Lenovo Artery supports Windows 10 & 11, Mac OS, and Windows On Arm (functions vary across systems). Lenovo Accessories and Display Manager is formerly Lenovo Display Control Center. Brightness Calibration Gaming Console Support Natural Low Blue Light |
| Khối lượng | 6.0 kg (có chân đế) 3.9 kg (không có chân đế) |
| Kích thước | Có chân đế: 613.1 x 214.0 x 401.5 - 536.5 mm Không có chân đế: 613.1 x 42.3 x 366.4 mm |
| Dạng chân đế | Chân đế điều chỉnh độ nghiêng, xoay, trục, chiều cao |
| Case Color | Raven Black (Đen) |
| Chiều rộng viền bên | 1.8 mm |
| VESA | Hỗ trợ VESA 100 x 100 mm |
| Phụ kiện đi kèm | DP Cable |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Lenovo Legion 27Q-10 (27 inch/QHD/IPS/240Hz/0.5ms) (68C6GAC4VN)
Danh mục: Màn Hình Lenovo, Màn Hình Theo Hãng, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo



















