Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
3.990.000 VND
Giá mua online: 3.090.000 VND Tiết kiệm 900.000 VND (-23%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 515.000 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 257.500 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Màu sắc: Trắng xám
- Loại màn hình: Màn hình phẳng
- Tỉ lệ: 16:9
- Kích thước: 27 inch
- Tấm nền: FAST IPS
Thông số kỹ thuật
| Loại màn hình | Màn hình phẳng |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Kích thước | 27 inch |
| Tấm nền | FAST IPS |
| Độ phân giải | QHD (2500 x 1440) |
| Tốc độ làm mới | 144Hz |
| Thời gian đáp ứng | 1ms MPRT |
| Độ sáng tối đa | 250 cd/m2 |
| Màu sắc hiển thị | 99% sRGB |
| VESA | 75 x 75 mm |
| Cổng kết nối | 2x DP + 2x HDMI + DC |
| Chân đế | Chân cố định chắc chắn |
| Phụ kiện | Cáp nguồn, Cáp DP 1.4 |
| Kích thước vỏ hộp | 702 x 509 x 171 mm |
| Cân nặng | 6.1 kg |
| Cân nặng cả thùng | 7.9 kg |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Edra EGM27Q144PVS (27 inch/QHD/Fast IPS/144Hz/1ms)
Danh mục: Màn Hình Edra, Màn Hình Theo Hãng, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo



















