Hình ảnh và video sản phẩm
Giá: Liên hệ
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước tấm nền: 27 inch
- Loại màn hình: QHD IPS
- Độ phân giải: 2560 x 1440
- Tốc độ làm mới: 100hz
- Góc nhìn: 178°(H) / 178°(V)
Thông số kỹ thuật
| Kích thước | 27 inch |
| Loại màn hình | QHD IPS |
| Độ phân giải | 2560 x 1440 |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian đáp ứng | 5ms |
| Góc nhìn | 178°(H) / 178°(V) |
| Độ sáng | Min 250 cd/m² – Typical 300 cd/m² |
| Tỉ lệ tương phản | 1000:1 |
| Nguồn điện | Adapter |
| Đầu vào nguồn | 12V / 3A |
| Công suất hoạt động | ≤ 36W |
| Công suất chờ | ≤ 0.5W |
| Chuẩn VESA | 100 x 100 mm |
| Góc nghiêng (Tilt) | -5° ~ +15° |
| Cổng kết nối | DP, HDMI, Audio Out, USB (5V 1A) |
| Tính năng | Flicker Free, Low Blue Light, FreeSync, G-Sync |
| Phụ kiện | HDMI, Adapter, Chân đế, HDSD |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Edra EGM27Q100H (27 inch/QHD/IPS/100Hz/5ms)
Danh mục: Màn Hình Máy Tính, Tay Treo, Màn Hình Edra, Màn Hình Theo Hãng





