Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
2.490.000 VND
Giá mua online: 1.890.000 VND Tiết kiệm 600.000 VND (-24%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 315.000 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 157.500 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước màn hình: 23.8 inch
- Tấm nền: IPS
- Độ phân giải: Full HD (1920x1080)
- Tốc độ làm mới (Tần số quét): 144Hz
Thông số kỹ thuật
| Màu sắc | Đen |
| Loại màn hình | Màn hình phẳng |
| Tỉ lệ | 16:9 |
| Kích thước màn hình | 23.8 inch |
| Tấm nền | IPS |
| Độ phân giải | Full HD (1920 x 1080) |
| Tốc độ làm mới | 144Hz |
| Góc nhìn | 178 độ |
| Thời gian phản hồi | 5ms (OD) |
| Độ sáng tối đa | 300 cd/m2 |
| Độ tương phản | 1500:1 |
| Màu hiển thị | 16.7 triệu màu |
| Độ phủ màu | sRGB 99%, NTSC 72% |
| Tính năng | Adaptive Sync, HDR, Low Blue Light, MPRT |
| Chuẩn VESA | 75 x 75 mm |
| Cổng kết nối | 1x DP + 1x HDMI |
| Nguồn điện | External (12V/2.5A) |
| Phụ kiện kèm theo | Cáp nguồn, cáp tín hiệu |
| Kích thước sản phẩm | 539 x 416 x 169 mm |
| Kích thước vỏ thùng | 612 x 101 x 405 mm |
| Cân nặng tịnh | 2.80 kg |
| Cân nặng cả thùng | 3.76 kg |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Edra EGM24F144S (23.8 inch/FHD/IPS/144Hz/5ms)
Danh mục: Màn Hình Edra, Màn Hình Theo Hãng, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo





