Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
8.999.000 VND
Giá mua online: 7.999.000 VND Tiết kiệm 1.000.000 VND (-11%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.333.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 666.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 27 inch
- Độ phân giải: UHD 3840 x 2160
- Công nghệ tấm nền: IPS
- Tần số quét: 120Hz
- Thời gian phản hồi: 4ms
- Độ sáng: 350 nits
- Tỉ lệ tương phản: 1500:1
- Tích hợp loa: 2x 5W
- Tương thích ngàm VESA: 100 x 100 mm
- Cổng kết nối:
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | Plus S2725QS |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình phẳng |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 27 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | UHD 3840 x 2160 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 120Hz |
| Thời gian phản hồi | 4ms |
| Độ tương phản | 1,500:1 |
| Độ sáng | 350 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 1.07 tỉ màu, sRGB 99% |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Đen, bạc |
| Kích thước | Có chân đế (RxCxD) 611.54 x 388.63 x 200.4 mm Không có chân đế (RxCxD) 611.54 x 355.98 x 60 mm |
| Cân nặng | Có chân đế 6.47 kg Không có chân đế 4.56 kg Thùng máy 8.66 kg |
| Tính năng đồng bộ | AMD FreeSync Premium |
| Tương thích VESA | 100 x 100 mm |
| Loa tích hợp | 2x 5W |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | 2 |
| Display Port | 1 |
| USB 3.2 Type C | |
| Audio | |
| Khác |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Dell Plus S2725QS 27 inch: Trải nghiệm hình ảnh 4K siêu sắc nét, màu sắc sống động. Tần số quét 120Hz và tốc độ phản hồi 4ms, mọi chuyển động mượt mà.
Danh mục: Màn Hình Dell S-Series, Màn Hình Dell, Màn Hình Theo Hãng, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":null,"id":206725.0,"code":"KM1605266276","type":"1","createDate":"2026-05-16T09:58:21","createBy":2408.0,"effDate":"2026-05-16T09:51:53","expDate":"2026-07-31T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":" Vòng Quay HACOM - Màn Hình, TIVI, Máy In, Máy Chiếu, Máy Scan, Màn Hình Cũ, Máy In Hoá Đơn, Máy POS Bán Hàng - Từ 16/05 đến 31/07/2026","approveDate":"2026-05-16T10:09:37","approveBy":"2408","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/05/2026 đến 31/07/2026, khi mua Màn Hình, Tivi, Máy In, Máy Chiếu, Máy Scan, Màn Hình Cũ, Máy In Hoá Đơn, Máy POS Bán Hàng tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Máy chơi game Nintendo Switch Oled Model: White và rất nhiều phần quà cực giá trị khác !
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":585903.0,"idPromotion":206725.0,"idItemPrimary":305096.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":7999000.0,"price1":7973000.0,"price2":7946000.0,"price3":7920000.0,"itemCode":"MODE0311","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]




