Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
2.990.000 VND
Giá mua online: 1.990.000 VND Tiết kiệm 1.000.000 VND (-33%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 331.667 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 165.834 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Loại màn hình: Màn hình phẳng
- Kích thước: 20 inch
- Kích thước xem được: 19.5 inch
- Tấm nền: TN
- Độ phân giải: HD+ (1600 x 900)
- Tần số quét: 100Hz
- Độ sáng: 250 cd/m2
- Độ tương phản: 1000:1
- Thời gian phản hồi: 5ms GTG
- Hiển thị: 16.7 triệu màu
Thông số kỹ thuật
| Kích thước | 20 inch |
| Kích thước xem được | 19.5 inch |
| Kiểu màn hình | Màn hình phẳng |
| Tỷ lệ | 16:9 |
| Tấm nền | TN |
| Độ phân giải | HD+ (1600 x 900) |
| Tốc độ làm mới | 100 Hz |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Thời gian phản hồi | 5ms GTG |
| Góc nhìn (H/V) | 170° (H), 160° (V) |
| Khoảng cách điểm ảnh | 0.2706 mm x 0.2645 mm |
| Điểm ảnh trên một inch (PPI) | 94 |
| Công nghệ đèn nền | LED Edgelight System |
| Hiển thị màu sắc | 16.7 triệu màu |
| Gam màu | 72% NTSC (CIE 1931) |
| Đặc trưng | Anti-glare Security Lock Cable Lock Slot BFR Free PVC Free Arsenic-free Glass Mercury-free |
| Loa | Không |
| Giao diện | |
| Kết nối | 1 x HDMI 1 x DisplayPort 1.2 (HDCP 1.4, hỗ trợ tối đa 1600 x 900 100Hz) 1 x VGA |
| Thiết kế | |
| Điều chỉnh | Nghiêng: -5° đến 21° |
| Tương thích VESA | 100 x 100 mm |
| Nguồn điện | |
| Nguồn cấp điện | 100V AC - 240V AC |
| Tiêu thụ điện năng | Chế độ bật: 9.20 W Chế độ chờ: 0.3 W Chế độ tắt: 0.3 W Tối đa: 18 W |
| Thông số môi trường | |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | 0°C - 40°C |
| Phạm vi độ ẩm hoạt động | 10% - 80% (không ngưng tụ) |
| Độ cao hoạt động tối đa | 5000m |
| Kích thước | |
| Có chân đế (WxDxH) | 464.06 x 171.0 x 366.52 mm |
| Không có chân đế (WxDxH) | 464.06 x 47.24 x 277.11 mm |
| Thùng máy | N/A |
| Trọng lượng | |
| Có chân đế | 3.05 kg |
| Không có chân đế | 2.20 kg |
| Thùng máy | N/A |
| Phụ kiện | |
| Bao gồm | Cáp nguồn 1 x DisplayPort to DisplayPort Cable - 1.80 m |
Mô tả sản phẩm
Màn Hình Dell E2026H (19.5 inch/HD+/TN/100Hz/5ms)
Danh mục: Màn Hình Dell E-Series, Màn Hình Dell, Màn Hình Theo Hãng, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":null,"id":206725.0,"code":"KM1605266276","type":"1","createDate":"2026-05-16T09:58:21","createBy":2408.0,"effDate":"2026-05-16T09:51:53","expDate":"2026-07-31T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":" Vòng Quay HACOM - Màn Hình, TIVI, Máy In, Máy Chiếu, Máy Scan, Màn Hình Cũ, Máy In Hoá Đơn, Máy POS Bán Hàng - Từ 16/05 đến 31/07/2026","approveDate":"2026-05-16T10:09:37","approveBy":"2408","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/05/2026 đến 31/07/2026, khi mua Màn Hình, Tivi, Máy In, Máy Chiếu, Máy Scan, Màn Hình Cũ, Máy In Hoá Đơn, Máy POS Bán Hàng tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Máy chơi game Nintendo Switch Oled Model: White và rất nhiều phần quà cực giá trị khác !
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":585913.0,"idPromotion":206725.0,"idItemPrimary":311850.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":2090000.0,"price1":2090000.0,"price2":2090000.0,"price3":2090000.0,"itemCode":"MODE0321","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]




