Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
3.449.000 VND
Giá mua online: 2.949.000 VND Tiết kiệm 500.000 VND (-14%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 491.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 245.750 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Loại Case: Mid Tower
- Mainboard hỗ trợ: ATX/ MATX/ ITX
- Màu sắc: Trắng
- Kích thước: 471 x 288 x 469 mm
Thông số kỹ thuật
| P/N | CA-11E-00M6WN-00 |
|---|---|
| Series | View |
| Model | View 380 XL TG ARGB |
| Dimension (H x W x D) | 471 x 288 x 469 mm (18.54 x 11.34 x 18.46 inch) |
| PANEL | 4mm Tempered Glass x 2 |
| Color | Snow |
| MATERIAL | SPCC |
| COOLING SYSTEM | Right(intake): 120 x 120 x 25 mm ARGB Lite Reverse fan (1000rpm, 21.9 dBA) x 3 Rear(exhaust): 120 x 120 x 25 mm ARGB Lite fan (1000rpm, 22.3 dBA) x 1 |
| Drive Bays | 1 x 3.5”, 2 x 2.5” or 3 x 2.5” |
| EXPANSION SLOTS | 8 |
| MOTHERBOARDS | 6.7” x 6.7” (Mini ITX), 9.6” x 9.6” (Micro ATX), 12” x 9.6” (ATX) |
| I/O Port | USB 3.2 (Gen 2) Type-C x 1, USB 3.0 x 2, HD Audio x 1 |
| PSU | Standard PS2 PSU (optional) |
| FAN SUPPORT | Top: 3 x 120mm, 2 x 120mm, 1 x 120mm, 2 x 140mm, 1 x 140mm Right: 3 x 120mm, 2 x 120mm, 1 x 120mm Rear: 1 x 120mm Bottom: 3 x 120mm, 2 x 120mm, 1 x 120mm |
| RADIATOR SUPPORT | Top: 1 x 360mm, 1 x 240mm, 1 x 120mm 1 x 280mm, 1 x 140mm Right: 1 x 360mm, 1 x 240mm, 1 x 120mm Rear: 1 x 120mm |
| CLEARANCE | CPU cooler max height: 160mm VGA max length: 420mm PSU max length: 180mm |
Mô tả sản phẩm
Case Thermaltake View 380 XL TG ARGB Snow (ATX/0 fan)
Danh mục: Case - Vỏ máy tính, Linh Kiện Máy Tính
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-04-29T09:28:56","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":521255.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":312606.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":2949000.0,"price1":2949000.0,"price2":2949000.0,"price3":2949000.0,"itemCode":"CSTH0235","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]


















