Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
9.999.000 VND
Giá mua online: 7.699.000 VND Tiết kiệm 2.300.000 VND (-23%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.283.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 641.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3060
- Xung nhịp: 1807 Mhz
- Số nhân Cuda: 3584
- Dung lượng VRAM: 12GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Model | ZOTAC GAMING GeForce RTX 3060 Twin Edge OC |
| Xung nhịp GPU | Boost: 1807 MHz |
| Nhân CUDA | 3584 |
| Bộ nhớ | Xung bộ nhớ: 15000 MHz |
| Dung lượng bộ nhớ: 12 GB | |
| Loại bộ nhớ: GDDR6 | |
| Bus bộ nhớ: 192-bit | |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 x 16 |
| Cổng kết nối | 3 x DisplayPort 1.4a (up to 7680x4320@60Hz) |
| HDMI 2.1* (up to 7680x4320@60Hz) | |
| *Ultra High Speed HDMI Cable is required to support 8K/60FPS or 4K/120FPS | |
| Đa màn hình | 4 |
| OpenGL | 4.6 |
| DirectX | 12 Ultimate |
| SLI | Không |
| Điện năng tiêu thụ | 170 W |
| PSU được đề xuất | 600 W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 8-pin |
| Phụ kiện | Quick guide |
| 2 x Dual 6-pin to 8-pin cable | |
| Kích thước | 224.1mm x 116.3mm x 39.2mm / 8.8" x 4.6" x 1.5" |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình ZOTAC GAMING RTX 3060 Twin Edge OC 12GB - Cũ đẹp (Tray)
Danh mục: Geforce RTX 30 Series, VGA Nvidia Cũ, VGA Cũ, Linh Kiện Cũ, Hàng Hiệu Cũ, Siêu Tiết Kiệm



















