Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
25.799.000 VND
Giá mua online: 23.799.000 VND Tiết kiệm 2.000.000 VND (-8%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 3.966.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.983.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ hoạ: AMD RADEON™ RX 9070
- Dung lượng bộ nhớ: 16Gb GDDR6
- Stream Processors: 4096
- Nguồn đề xuất: 850W
Thông số kỹ thuật
| GPU | AMD Radeon™ RX 9070 XT Graphics Card |
| AMD RDNA™ 4 Architecture | |
| Engine Clock | Boost Clock: Up to 3060 MHz |
| Game Clock: Up to 2520 MHz | |
| Stream Processors | 4096 |
| Compute Units | 64 CUs (3rd Gen RT + 2nd Gen AI Accelerators) |
| Infinity Cache | 64MB |
| Ray Accelerators | 64 |
| AI Accelerator | 128 |
| Memory Size/Bus | 16GB/256 bit GDDR6 |
| Memory Clock | 20 Gbps Effective |
| Displays | Maximum 4 Displays |
| Resolution | HDMI®: 7680×4320 |
| DisplayPort™ 2.1a: 7680×4320 | |
| Interface | PCI-Express 5.0 x16 |
| Output | 2x HDMI® |
| 2x DisplayPort™ 2.1a | |
| BIOS Support | UEFI |
| Game Index | 4K |
| Form Factor | 3.2 slot, ATX |
| Dimension: 330.8(L)X 128.5(W)X 65.68 (H)mm | |
| Power Consumption | 330W Typical Board Power |
| OS | Linux®, Windows® 10, and Windows 11. 64-bit operating system required |
| System Requirement | Minimum 750 Watt Power Supply |
| 2 x 8-pin Power Connector. | |
| PCI Express® based PC is required with one X16 lane graphics slot available on the motherboard. | |
| Minimum 8GB of system memory. 16GB recommended. |
Mô tả sản phẩm
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA AMD, AMD RX 9070
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":522929.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":299136.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":23799000.0,"price1":23799000.0,"price2":23799000.0,"price3":23799000.0,"itemCode":"VGSP0068","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]





