Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 21.999.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 3.666.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.833.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3080
- Xung nhịp GPU: 1740
- Dung lượng VRAM: 10GB GDDR6X
- Số nhân CUDA: 8704
- *Phiên bản LHR: Hạn chế khả năng đào coin, hiệu năng chơi game không đổi
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RTX 3080 VENTUS 3X PLUS 10G OC (LHR) |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™3080 |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| OpenGL | OpenGL4.6 |
| Bộ nhớ trong | 10GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6X |
| Bus | 384-Bit |
| Engine Clock | Boost Clock : 1710 MHz |
| Cuda Cores | 8704 |
| Memory Speed | 19 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort 1.4a x 3 HDMI x 1 (Supports 4K@120Hz as specified in HDMI 2.1) |
| Kích thước | 30.5 x 12.0 x 5.7 Centimeter |
| Công suất nguồn yêu cầu | 750W |
| Đầu nối nguồn | 2 x 8-pin |
| Slot | 3 slot |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình MSI RTX 3080 VENTUS 3X PLUS 10G OC (LHR) là một trong những sản phẩm cao cấp nhất của MSI phục vụ cho nhu cầu gaming ở độ phân giải 4K 60Fps. Đây là card đồ họa sử dụng kiến trúc Ampare hoàn toàn mới cùng nhân RT thế hệ 2, nhân Tensor thế hệ 3, Nvidia RTX IO, VRAM GDDR6X và sản xuất trên tiến trình 8nm được Samsung làm riêng.

Công nghệ làm mát 3 quạt toàn diện
Công nghệ làm mát mới của MSI bao gồm:
- Các cánh quạt kép có răng cưa

- Cool 360 gồm 1 ống dẫn nhiệt chạy toàn bộ bề mặt VGA giúp tản nhiệt cân bằng

- Bề mặt tiếp xúc với GPU siêu phẳng
- Thermal pad dán sẵn
Tùy chỉnh mọi thứ với MSI Dragon Center
Tăng hiệu năng, điều chỉnh ánh sáng, tốc độ quạt, nhiệt độ,.. tất cả đều được tích hợp trong MSI Dragon Center

Card màn hình MSI RTX 3080 Ventus 3X Plus 10G OC (LHR) – Giải pháp nâng cấp hiệu năng tại HACOM
Khi lựa chọn card màn hình MSI RTX 3080 Ventus 3X Plus 10G OC (LHR) tại HACOM, bạn không chỉ đầu tư vào một GPU hiệu năng cao cho chơi game và đồ họa chuyên sâu, mà còn được đội ngũ tư vấn kỹ thuật giàu kinh nghiệm hỗ trợ chọn cấu hình phù hợp. HACOM mang đến sự an tâm với sản phẩm chính hãng, chính sách bảo hành rõ ràng và dịch vụ hậu mãi chuyên nghiệp, giúp bạn khai thác tối đa sức mạnh hệ thống trong quá trình sử dụng.
Danh mục: Nvidia RTX 3080
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RTX 3080 VENTUS 3X PLUS 10G OC (LHR)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (2 đánh giá)






















