Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
15.999.000 VND
Giá khuyến mại: 7.699.000 VND Tiết kiệm 8.300.000 VND (-52%)
Giá mua online: 7.999.000 VND Tiết kiệm 8.000.000 VND (-50%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.333.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 666.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3070
- Số nhân Cuda: 5888
- Xung nhịp GPU: 1845 Mhz
- Dung lượng VRAM: 8GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | MSI |
| Engine đồ họa | NVIDIA® RTX 3070™ |
| Model | RTX 3070 GAMING Z TRIO 8G (LHR) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 256-bit |
| Core Clock | 1845MHz |
| CUDA Core | 5888 |
| Memory Speed | 14Gbps |
| Cổng xuất hình | HDMI 2.1 x 1 Display Port x 3 (v1.4) HDCP Support : Yes (2.3) |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Công suất nguồn tiêu thụ | Từ 240W |
| Công suất nguồn yêu cầu | Từ 650W |
| Kết nối nguồn | 2 x 8-pin |
| Kích thước (DxRxC) | 32.3 x 14 x 5.6 Centimeter |
| DIRECTX hỗ trợ | 12 API |
| OPENGL hỗ trợ | 4.6 |
| Số màn hình tối đa | 4 |
| Hỗ trợ VR | Có |
| G-SYNC® | Có |
| Độ phân giải tối đa | 7680x4320 |
Mô tả sản phẩm
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3070
- Số nhân Cuda: 5888
- Xung nhịp GPU: 1845 Mhz
- Dung lượng VRAM: 8GB GDDR6
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Hàng Hiệu Cũ, Siêu Tiết Kiệm, Linh Kiện Cũ, VGA Cũ
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Hai Bà Trưng: 1 sản phẩm - 131 Lê Thanh Nghị - Bạch Mai - Hà Nội
- HACOM Đống Đa: 1 sản phẩm - 284 Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Hà Nội
- Kho HUB: 2 sản phẩm - Kho Online (Kho HUB)
- HACOM Cầu Giấy: 1 sản phẩm - 79 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Hà Nội
- HACOM Hà Đông 1: 1 sản phẩm - 313 Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Long Biên: 1 sản phẩm - 622 Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Hà Nội
- HACOM Từ Sơn: 1 sản phẩm - 299 Minh Khai - Từ Sơn - Bắc Ninh





