Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
9.999.000 VND
Giá khuyến mại: 7.299.000 VND Tiết kiệm 2.700.000 VND (-27%)
Giá mua online: 7.899.000 VND Tiết kiệm 2.100.000 VND (-21%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.316.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 658.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa Nvidia RTX 3060 Ti
- Số nhân Cuda: 4864
- Xung nhịp GPU tối đa: 1770 Mhz
- Bộ nhớ Vram: 8GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| ản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | MSI |
| Engine đồ họa | NVIDIA® RTX 3060 Ti™ |
| Model | RTX 3060 Ti GAMING X-8G (LHR) |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 256-bit |
| Core Clock | 1770MHz |
| CUDA Core | 4864 |
| Memory Speed | 14Gbps |
| Cổng xuất hình | HDMI 2.1 x 1 Display Port x 3 (v1.4) HDCP Support : Yes (2.3) |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Công suất nguồn tiêu thụ | Từ 220W |
| Công suất nguồn yêu cầu | Từ 600W |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình MSI RTX 3060 Ti GAMING X 8G (LHR) - Cũ đẹp (Tray) chính hãng, giá tốt tại HACOM
Danh mục: Hàng Hiệu Cũ, Siêu Tiết Kiệm, Linh Kiện Cũ, VGA Cũ, VGA Nvidia Cũ, Geforce RTX 30 Series
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Hải Phòng: 1 sản phẩm - 36 Lê Lợi - Gia Viên - Hải Phòng
- HACOM Hà Đông 1: 2 sản phẩm - 313 Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Từ Sơn: 1 sản phẩm - 299 Minh Khai - Từ Sơn - Bắc Ninh
- HACOM Hà Đông 2: 2 sản phẩm - 57 Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Thái Nguyên: 1 sản phẩm - 118 Lương Ngọc Quyến-Phan Đình Phùng-Thái Nguyên





