title

Switch TP-Link TL-SG1218MP (16 Port POE 10/100/1000 và 2 Port SFP)

Mã SP: SWTP065
Đánh giá: 0
Bình luận: 0
Lượt xem: 170
Thông số sản phẩm
  • 16 cổng gigabit PoE+ RJ45, 2 cổng gigabit non-PoE RJ45 và 2 cổng SFP gigabit kết hợp
  • Mỗi cổng PoE cung cấp 30w ( Tổng 250w ) tất cả các cổng
  • Sử dụng chuẩn IEEE 802.3af/at
  • Cắm và sử dụng không cần cấu hình và cài đặt
  • 802.1p/DSCP QoS cho độ trễ thấp
  • Vỏ kim loại bền và thiết kế tản nhiệt chuyên nghiệp đảm bảo dải nhiệt độ hoạt động rộng (0–50 ℃)
Xem đầy đủ
3.899.000₫ 4.499.000₫
Ưu đãi trả góp 0%
Giá đã có VAT
Bảo hành 36 Tháng
Quà tặng và ưu đãi kèm theo

+ Giao hàng 2h – HACOM Faster (trừ ghế, bàn, màn chiếu). Chi tiết xem tại đây.

💥💥💥 Tặng Voucher 50.000đ khi mua thêm Bàn di chuột Gaming cỡ lớn LED RGB
Liên hệ mua hàng

KD Chi Nhánh Đống Đa 0968391551 / 0986650460 / 0906999273

KD Chi nhánh Hai Bà Trưng: 0914169845

KD Chi nhánh Long Biên: 0862014768

KD Chi nhánh Thanh Trì: 0981650022

KD Chi Nhánh Hà Đông 2: 0911450995

KD Giá thợ lắp đặt - Phân phối: 0964110606

Hỗ trợ kỹ thuật: 0862013066

x cửa hàng có sẵn sản phẩm này
MIỄN PHÍ GIAO HÀNG

Đánh giá Switch TP-Link TL-SG1218MP (16 Port POE 10/100/1000 và 2 Port SFP)

Switch TP-Link TL-SG1218MP (16 Port POE 10/100/1000 và 2 Port SFP)

Tuân thủ chuẩn 802.3af/at PoE+ hỗ trợ tối đa 30 W trên mỗi cổng PoE. Tổng ngân sách nguồn PoE 250 W* cho các cổng PoE+ 16× gigabit khiến nó phù hợp với nhiều ứng dụng, từ giám sát đến kết nối mạng trong văn phòng, ký túc xá và doanh nghiệp nhỏ. Nó hoàn toàn tương thích với camera IP, điểm truy cập, điện thoại IP, máy tính, máy in, v.v.

Switch TP-Link TL-SG1218MP (16 Port POE 10/100/1000 và 2 Port SFP)

Switch TP-Link TL-SG1218MP (16 Port POE 10/100/1000 và 2 Port SFP)

Cắm và sử dụng, không cần cài đặt

Switch TP-Link TL-SG1218MP (16 Port POE 10/100/1000 và 2 Port SFP)

 

Video

Đang cập nhật...

Khách hàng chấm điểm, đánh giá, nhận xét

0/5
5
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
0 đánh giá
2
0 đánh giá
1
0 đánh giá
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm Viết nhận xét của bạn

Thông số kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG
Chuẩn và Giao thức IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x, IEEE 802.3af, IEEE 802.3at, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p
Giao diện • 16× PoE+ gigabit RJ45 ports
• 2× gigabit non-PoE RJ45 ports
• 2× combo gigabit SFP slots
Mạng Media • 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
• EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
• 100BASE-TX: UTP category 5, 5e cable (maximum 100m)
• EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
• 1000BASE-T: UTP category 5, 5e, 6 or above cable (maximum 100m)
• EIA/TIA-568 100Ω STP (maximum 100m)
• 1000BASE-X MMF, SMF
Số lượng quạt 2
Khóa bảo mật vật lý Yes
Bộ cấp nguồn 100–240 VAC, 50/60 Hz
Cổng PoE+ (RJ45) • Standard: 802.3at/802.3af compliant
• PoE Ports: Ports 1–16
• PoE Power Budget: 250 W
Kích thước ( R x D x C ) 17.3 × 7.1 × 1.73 in (440 × 180 × 44 mm)
Lắp Rack Mountable
Tiêu thụ điện tối đa • 21.4 W (220/50 Hz. no PD connected)
• 286.64 W (220/50 Hz. with 250 W PD connected)
Max Heat Dissipation • 72.97 BTU/h (no PD connected)
• 977.44 BTU/h (with 250 W PD connected)
HIỆU SUẤT
Switching Capacity 36 Gbps
Tốc độ chuyển gói 26.78 Mbps
Bảng địa chỉ MAC 8K
Bộ nhớ đệm gói 4.1 Mbit
Advanced Functions • Compatible With IEEE 802.3af/at Compliant PDs
• 802.1p/DHCP QoS
• Mac Address Auto-Learning And Auto-Aging
• IEEE802.3x Flow Control For Full-Duplex Mode And Backpressure For Half-Duplex Mode
Khung Jumbo 10 KB
KHÁC
Chứng chỉ CE, FCC, RoHS
Sản phẩm bao gồm • TL-SG1218MP
• Installation Guide
• Power Cord
• Rackmount Kit
• Rubber Feet
Môi trường • Operating Temperature: 0–50 °C (32–122 °F)
• Storage Temperature: -40–70 °C (-40–158 °F)
• Operating Humidity: 10–90% RH non-condensing
• Storage Humidity: 5–90% RH non-condensing
Tin tức mới nhất
Chat Facebook (8h-24h)
Chat Zalo (8h-24h)
1900.1903 (8h-24h)

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng

Xem sản phẩm khác Tiếp tục mua hàng