Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
8.999.000 VND
Giá mua online: 7.789.000 VND Tiết kiệm 1.210.000 VND (-13%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.298.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 649.084 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- 34-inch UltraWide™ Full HD
- VESA DisplayHDR™ 400
- IPS với sRGB 99% (điển hình)
- AMD FreeSync™
- 1ms Motion Blur Reduction
- USB Type-C™ (DisplayPort Chế độ mới)
Thông số kỹ thuật
| Độ phân giải | FHD |
| Kích thước màn hình | 34 inch |
| Tỉ lệ khung hình | 21:9 |
| Góc nhìn | 178º/ 178º |
| Tần số quét | 75Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms MBR |
| Gam màu | Tối thiểu: sRGB 90% (CIE1931) Điển hình: sRGB 99% (CIE1931) |
| Kết nối | HDMI, DisplayPort, USB-C |
| Tấm nền | IPS |
| Độ sáng | Tối thiểu: 320 cd/m² Điển hình: 400 cd/m² |
| Kích thước điểm ảnh | 0.312 x 0.310 mm |
| Màu sắc | 16.7 triệu màu sắc |
| Tỉ lệ tương phản | Tối thiểu: 700:1 Điển hình: 1000:1 |
| Xử lí bề mặt | Chống chói |
| Tính năng đặc biệt | Cong, HDR 10, VESA DisplayHDR™, Cân chỉnh màu sắc, Chăm sóc mắt, Motion Blur Reduction Tech., AMD FreeSync™, Gaming mode, Tiết kiệm điện thông minh, Dual Controller. |
| Các tính năng khác | HDR 10, hiệu chuẩn màu, hiệu ứng HDR, chế độ đọc sách, Super Resolution+, AMD FreeSync, đồng bộ hành động kép, công tắc nhập tự động, VESA DisplayHDR, màu hiệu chỉnh, chống nhấp nháy, màu sắc yếu, công nghệ giảm mờ chuyển động MBR, cân bằng tối, Crosshair, tiết kiệm năng lượng thông minh. |
| Bộ điều khiển kép | Có |
| Điều khiển trên màn hình | Có |
| Cổng kết nối | 1x HDMI, 1x DisplayPort, DP 2560 x 1080 ở 75Hz, USB-C 2560 x 1080 ở 75Hz, tai nghe, HDMI 2560 x 1080 ở 75 Hz, DP 1.4, 1x USB-C, USB-C (Chế độ thay thế DP) |
| Tiêu thụ điện | Điển hình: 30W Tối đa: 40W |
| Chế độ ngủ | <0.5W |
| DC tắt | <0.3W |
| Khối lượng | Có chân đế: 7.9kg Không có chân đế: 6.0kg Vận chuyển: 10.9kg |
| Kích thước | Có chân đế: 816.5 x 568.1 x 238.0mm(Up) / 816.5 x 458.1 x 238.0 mm(Down) Không có chân đế: 816.5 x 365.3 x 45.5 mm Vận chuyển: 940.0 x 516.0 x 219.0 mm |
| Treo tường VESA | 100 x 100 |
| Điều chỉnh vị trí màn hình | Nghiêng |
| Phụ kiện đi kèm | HDMI |
Mô tả sản phẩm
Màn hình 34" UltraWide™ Full HD - Nhiều không gian hơn cho công việc đa nhiệm
Màn hình LG 34WP65G-B là mẫu màn hình UltraWide™ Độ phân giải Full HD (2560x1080) tỷ lệ 21:9 cung cấp không gian hiển thị mở rộng hơn 33% so với màn hình độ phân giải FHD (1920x1080).
LG UltraWide™ 21:9 tối ưu làm việc, học tập
Màn hình rộng hơn giúp hoạt động trực tuyến đạt được hiệu quả cao hơn. Tham gia các buổi họp trực tuyến thuận tiện hơn, dễ dàng quan sát nội dung và nhiều thành viên tham dự. Chỉ trên 1 màn hình, quản lý sách giáo trình, bài giảng, các cuộc trao đổi và tìm kiếm. Ngoài ra, màn hình 29" UltraWide™ 21:9 tạo chế độ xem song song các bảng dữ liệu trên cùng một màn hình mà không phải nhấn Alt-tab liên tục, giúp làm báo cáo nhanh chóng hơn.
Crosshair- Ngắm bắn tốt hơn
Điểm ngắm mục tiêu cố định ở chính giữa để tăng cường độ chính xác khi bắn."

USB Type-C™ (DisplayPort Chế độ mới) - Kết nối dễ dàng
LG 34WP65G có cổng USB Type-C™ hỗ trợ Chế độ DisplayPort Alt. Chỉ cần sử dụng một cáp USB Type-C, toàn bộ tín hiệu hình ảnh DisplayPort có thể được truyền sang màn hình bên ngoài mà không cần cáp màn hình chuyên dụng hoặc bộ chuyển đổi nào.
Flicker Safe - Reader Mode
Chế độ xem chăm sóc đôi mắt
Giúp đôi mắt thoải mái hơn khi làm việc cường độ cao và đọc các văn bản dài trên màn hình vi tính. Chế độ đọc sách (Reader Mode) giảm ánh sáng xanh, điều chỉnh nhiệt độ màu và độ sáng tương tự như khi đọc trên giấy tạo cảm giác thoải mái khi nhìn lâu. Chế độ chống nháy (Flicker Safe) giảm thiểu hiện tượng nhấp nháy không nhìn thấy trên màn hình, mang lại môi trường làm việc thoải mái, giảm mỏi mắt.


Thiết kế thuận tiện
Lắp đặt dễ dàng, sử dụng thoải mái
Chân đế lắp vào khớp nhanh One-Click cho phép lắp đặt dễ dàng mà không cần sử dụng bất kỳ dụng cụ nào khác. Thao tác điều chỉnh linh hoạt chiều cao và độ nghiêng của màn hình lớn nhằm đạt tới vị trí tối ưu với bạn.


Danh mục: Màn Hình LG - Thu Cũ
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh























