Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
2.499.000 VND
Giá mua online: 1.749.000 VND Tiết kiệm 750.000 VND (-30%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 291.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 145.750 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 23.8 inch
- Độ phân giải: FHD 1920 x 1080
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100hz
- Thời gian phản hồi: 5ms
- VESA: 75x75mm
- Tỉ lệ tương phản: 1000:1
- Độ sáng: 250 nits
- Cổng kết nối: HDMI, VGA
- Phụ kiện: HDSD, adapter nguồn, cáp HDMI
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | HKC |
| Tên sản phẩm | MB24V9-U |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình phẳng |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 23.8 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | FHD 1920 x 1080 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 100Hz |
| Thời gian phản hồi | 8ms |
| Độ tương phản | 1,000:1 (typ) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 16.7 triệu màu, 72% NTSC |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Đen |
| Kích thước | 627x397x128mm |
| Trọng lượng | 4.1 kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Tương thích VESA | 75 x 75 mm |
| Loa tích hợp | |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | 1 |
| DVI-D | |
| HDMI | 1 |
| Display Port | |
| USB 3.2 Type C | |
| Audio | |
| Khác | |
| PHỤ KIỆN | |
| Dây kèm theo trong hộp | Dây nguồn, dây HDMI |
Mô tả sản phẩm













Danh mục: Màn Hình Máy Tính, Tay Treo, Màn Hình HKC
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":null,"id":205604.0,"code":"KM2801261270","type":"1","createDate":"2026-01-28T10:34:43","createBy":2408.0,"effDate":"2026-01-28T10:17:52","expDate":"2026-03-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - Màn Hình, Máy Chiêu - 20/01 đến 15/03/2026","approveDate":"2026-01-28T10:34:58","approveBy":"2408","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 20/01/2026 đến 15/03/2026, khi mua Màn hình - Tivi - Máy chiếu - Máy in - Máy scan tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Vô lăng Moza, PC Mini MSI và rất nhiều phần quà giá trị khác (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":310790.0,"idPromotion":205604.0,"idItemPrimary":220976.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"MOHK0070","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
📌 Thông báo: Sản phẩm ngừng kinh doanh
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh




















