Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
5.999.000 VND
Giá mua online: 4.889.000 VND Tiết kiệm 1.110.000 VND (-19%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 814.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 407.417 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Dễ dàng mở rộng không gian làm việc từ máy tính xách tay và thiết bị di động
- Giải pháp một cáp kết nối duy nhất (hình ảnh, âm thanh và điện năng)
- Thiết lập hiển thị linh hoạt - hoạt động ở mọi góc độ
- Kích thước nhỏ gọn 15,6 inch, trọng lượng nhẹ và tính di động cao
- Thiết kế chắc chắn và bền bỉ
- PK: Cáp Mini HDMI, Cáp Usb C-C, Cáp USB A-C
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | ViewSonic |
| Tên sản phẩm | VG1655 |
| Phân khúc | Giải Trí |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 16 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | Full HD 1920x1080 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 60Hz |
| Thời gian phản hồi | 1ms |
| Độ tương phản | 800:1 (typ) |
| Độ sáng | 250nits |
| Góc nhìn | 178/178 |
| Màu sắc màn hình | sRGB |
| Bề mặt màn hình | nhám |
| Màu sắc vỏ | đen |
| Kích thước | 355x223x16mm |
| Trọng lượng | 0,8kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Tương thích VESA | |
| Loa tích hợp | |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| D-Sub | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | 1 |
| Display Port | |
| USB | 2 |
| Audio | 1 |
| Khác | |
| PHỤ KIỆN | |
| Dây kèm theo trong hộp | dây nguồn - dây mini hdmi - dây usb type-c - dây usb type-c to usb type-a |
| Phụ kiện kèm theo | Protect cover - Clean cloth |
| Khác | user manual |
Mô tả sản phẩm
Mở rộng nội dung của bạn từ thiết bị di động
Mở rộng màn hình của bạn ở mọi nơi bằng máy tính xách tay, máy tính bảng hoặc điện thoại với cổng USB Type C tích hợp. Nó hỗ trợ Windows, Android, Chrome, MacOS và iOS.
Hai cổng usb-c tiện lợi
Với các thiết bị di động như smartphone, tablet, laptop. View tặng kèm hộp 1 cáp usb-c tochs hợp DP cho phép xuất hình và sử dụng luôn điện năng từ thiết bị di động đó.

Kích thước di động cho công việc và giải trí
Kích thước 15.6 inch bằng với hầu hết các máy tính xách tay phổ biến và nặng dưới 1 kg. Nó hoàn toàn phù hợp với nơi làm việc của bạn, và có thể được sử dụng để giải trí khi nghỉ ngơi.

Làm việc ở góc độ ưa thích của bạn
Với chân đế dựng đi kèm, bạn có thể sử dụng màn hình ở nhiều góc độ khác nhau

Hỗ trợ hiển thị dọc
Bạn có thể thiết lập màn hình xoay để xem lại bảng, lập trình, chỉnh sửa ảnh, chơi game, v.v.

Bìa nam châm và chống trượt
Tránh thiệt hại trong quá trình sử dụng, nắp từ có thể tháo rời rất dễ dàng. Được sử dụng như một tấm thảm, bề mặt chống trượt của nó ngăn màn hình trượt đi.

Thiết kế mạnh mẽ
Với vỏ kim loại và bản lề bền vững, giá nhôm có thể gập lại làm cho toàn bộ màn hình có thiết kế một mảnh.

Kích thước và cổng I/O
USB-C x2
Mini HDMI
Audio 3.5mm
Joystick

Danh mục: Màn Hình ViewSonic, Màn Hình Máy Tính, Tay Treo
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":null,"id":206329.0,"code":"KM0204264973","type":"1","createDate":"2026-04-02T15:15:58","createBy":2408.0,"effDate":"2026-04-02T15:13:46","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":" Vòng Quay HACOM - Màn Hình - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-04-03T15:58:45","approveBy":"2408","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua Màn hình tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Ghế game Corsair & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":513215.0,"idPromotion":206329.0,"idItemPrimary":222118.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":4889000.0,"price1":4889000.0,"price2":4889000.0,"price3":4889000.0,"itemCode":"MOVI0124","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Đánh giá từ khách hàng đã mua Màn hình di động ViewSonic VG1655 (15.6 inch/FHD/IPS/60Hz/6.5ms)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (2 đánh giá)



















