Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
7.999.000 VND
Giá mua online: 7.099.000 VND Tiết kiệm 900.000 VND (-11%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.183.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 591.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích cỡ: 27"
- Độ phân giải: 2560 x 1440 @ 75Hz
- Tấm nền: IPS
- Công nghệ: AMD Free Sync
- Cổng kết nối: HDMI, Type-C
- Dây cáp đi kèm: Dây nguồn, cáp type C
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | S2722DC |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình phẳng |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 27 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | QHD 2560 x 1440 |
| Tấm nền | IPS |
| Tần số quét | 75Hz |
| Thời gian phản hồi | 4ms |
| Độ tương phản | 1,000:1 |
| Độ sáng | 350 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 16.7 triệu màu |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Bạc |
| Kích thước | 612 x 175 x 401mm (bao gồm chân đế) 612 x 55.8 x 365mm (không bao gồm chân đế) |
| Trọng lượng | 5.3Kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Tương thích VESA | 100 x 100 mm |
| Loa tích hợp | 2x 3W |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | |
| DVI-D | |
| HDMI | 2 |
| Display Port | |
| USB Gen 3.2 Type C | 1 (Alternate mode with DisplayPort 1.2, Power Delivery up to 65 W) |
| Audio | 1 |
| Khác | 1 x SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen 1) with BC1.2 charging capability at 2 A (maximum) 1 x SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen 1) downstream port |
Mô tả sản phẩm
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh chỉ có tính chất tham khảo vì cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo thị trường và từng phiên bản. Quý khách cần cấu hình cụ thể vui lòng xem bảng thông số kĩ thuật hoặc hỏi kinh doanh trước khi mua.
Tổng quan về màn
Nằm trong dòng Dell S-Series, màn hình mang đậm dáng vẻ cứng cáp, bền bỉ theo thời gian. Thuộc dòng phân khúc tầm trung, thiết kế và tính năng luôn hài lòng với người dùng nói chung. Màn hình hướng tới nhu cầu làm việc văn phòng cũng như xem phim giải trí.
Số đo, cân nặng của màn

Hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thật
Màn hình máy tính Dell sử dụng công nghệ LCD LED-backlit có chức năng chống chói, tăng độ tương phản, độ chính xác về màu sắc và góc nhìn cho màn hình.

Tỷ lệ tương phản

Dell Display Manager
Với trình điều kiểu Dell Display, màn hình tăng tính làm việc đa nhiệm. Giúp người cải thiện năng suất làm việc, học tập.

Lưu ý: Hình ảnh chỉ mang tính chất tham khảo
Kết nối tiện dụng
Màn hình hỗ trợ đầy đủ các cổng kết nối USB 3.2, Display Port, HDMI, SuperSpeed USB 5 Gbps upstream port giúp bạn dễ dàng kết nối với các thiết bị ngoại vi khác. Cổng Type-C có công suất lên tới 65W. Cực kì phù hợp với người dùng muốn kết nối từ laptop sang màn hình hiển thị to hơn. Tính DP mode giúp cắt giảm đi tối đa các dây cab không cần thiêt. Màn được tích hợp dải loa kép công suất 3W, giải pháp chống cháy trong vài trường hợp.

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Màn Hình Dell - Thu Cũ
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh






