Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
4.999.000 VND
Giá mua online: 2.489.000 VND Tiết kiệm 2.510.000 VND (-50%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 414.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 207.417 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước 23.8inch
- Độ phân giải FHD 1920x1080
- Tấm nền VA
- Tần số quét 60Hz
- Hỗ trợ 16.7 triệu màu
- Độ tương phản: 3000:1
- Thời gian phản hồi 8ms
- Độ sáng 250nits
- Cổng kết nối: VGA, DisplayPort
Thông số kỹ thuật
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Nhà sản xuất | Dell |
| Tên sản phẩm | E2423H |
| Mã sản phẩm (Code/Tag) | |
| Loại sản phẩm | Màn hình phẳng |
| THÔNG SỐ CHI TIẾT | |
| Kích thước hiển thị | 23.8 inch |
| Tỉ lệ màn hình | 16:09 |
| Độ phân giải | FHD 1920 x 1080 |
| Tấm nền | VA |
| Tần số quét | 60Hz |
| Thời gian phản hồi | 8ms |
| Độ tương phản | 3,000:1 (typ) |
| Độ sáng | 250 cd/m² (typ) |
| Góc nhìn | 178º horizontal, 178º vertical |
| Màu sắc màn hình | 16.7 triệu màu, 99% sRGB |
| Bề mặt màn hình | Anti-Glare, Hard Coating (3H) |
| Màu sắc vỏ | Đen |
| Kích thước | Ngang 553.7 mm - Cao 419.1 mm - Dày 170.2 mm |
| Trọng lượng | Khối lượng có chân đế: 3.9 kg Khối lượng (không chân đế): 3.1 kg |
| Tính năng đồng bộ | |
| Tương thích VESA | 100 x 100 mm |
| Loa tích hợp | |
| CỔNG KẾT NỐI | |
| VGA | 1 |
| DVI-D | |
| HDMI | |
| Display Port | 1 |
| USB 3.2 Type C | |
| Audio | |
| Khác |
Mô tả sản phẩm
Màn hình Dell E2423H là chiếc màn hình văn phòng bền bỉ phù hợp với các tổ chức, doanh nghiệp.
Nằm trong dòng Dell E-Series, màn hình mang đậm dáng vẻ cứng cáp, bền bỉ theo thời gian. Thuộc dòng phân khúc giá rẻ, thiết kế và tính năng luôn hài lòng với người dùng nói chung. Màn hình hướng tới nhu cầu làm việc văn phòng cũng như xem phim giải trí. Thiết kế hoàn thiện với lớp ngoài màu xám hiện đại đầy sang trọng, kết hợp với chân đế nhỏ gọn, nhằm đảm bảo cho mọi góc nhìn phù hợp để hỗ trợ tối đa cho quá trình làm việc của bạn. Màn hình mang tới người dùng trải nghiệm một hệ sinh thái để gắn kết các sản phẩm với nhau mà ai cũng muốn sở hữu.
Kiểu dáng thiết kế gọn nhẹ

Hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thật
Màn hình máy tính Dell sử dụng công nghệ LCD LED-backlit có chức năng chống chói, tăng độ tương phản, độ chính xác về màu sắc và góc nhìn cho màn hình.

Tỷ lệ tương phản

Công nghệ bảo vệ mắt
Công nghệ Flicker-free technology khử nhấp nháy trên màn hình bằng cách sử dụng đèn LED để điều chỉnh độ sáng, tăng tần số quét nhằm bảo vệ mắt, giảm sự khó chịu và đau mỏi mắt, đau đầu cho người dùng. Công nghệ được tích hợp các luồng sáng liên tục nên khi nhìn vào màn hình, người dùng sẽ luôn thấy được hình ảnh sắc nét, sống động hơn màn hình bình thường. Đó cũng là lý do màn hình có trang bị công nghệ Flicker Free, chất lượng hình ảnh luôn cao hơn màn hình bình thường. Giảm ánh sáng xanh bảo vệ thị giác tốt, chống mỏi mắt ngay cả khi ngồi lâu trước màn hình với công nghệ Low Blue Light, ComfortView Plus.
Dell Display Manager
Với trình điều kiểu Dell Display, màn hình tăng tính làm việc đa nhiệm. Giúp người cải thiện năng suất làm việc, học tập.

Lưu ý: Hình ảnh chỉ mang tính chất tham khảo
Kết nối tiện dụng
Được trang bị với cổng kết nối VGA và DisplayPort, bạn có thể dễ dàng kết nối với máy tính xách tay, máy tính để bàn PC. Với tính năng này, sản phẩm sẽ mang đến sự tiện dụng tối đa cho bạn với công việc, học tập hay giải trí.

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh chỉ có tính chất tham khảo vì cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo thị trường và từng phiên bản. Quý khách cần cấu hình cụ thể vui lòng xem bảng thông số kĩ thuật hoặc hỏi kinh doanh trước khi mua.
Danh mục: Màn Hình Dell
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Màn hình Dell E2423H (23.8 inch/FHD/VA/60Hz/8ms)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (1 đánh giá)






















