Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
499.000 VND
Giá mua online: 399.000 VND Tiết kiệm 100.000 VND (-20%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 66.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 33.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nguồn 24VDC (18-28VDC)
- Dòng điện chế độ chờ <500µA, chế độ cảnh báo: <5mA
- Kết nối: Dây chống cháy RVS 2*1,5 mm², tối đa: 500m
- Đèn chớp 1-1,5Hz, Âm cảnh báo 75-100dB
- Trọng lượng và kích thước: 107g, φ 100.0 mm × cao 55.0 mm
Thông số kỹ thuật
| Model | HF-CSS1 |
| Loại thiết bị | Chuông đèn kết hợp hệ thường (Conventional) |
| Điện áp hoạt động | DC 24V (Cung cấp từ tủ trung tâm) |
| Dòng điện hoạt động | ≤ 80mA (Khi kích hoạt cả chuông và đèn) |
| Cường độ âm thanh | ≥ 100dB ở khoảng cách 1m |
| Tần suất đèn chớp | 1.2 – 1.5 Hz (Khoảng 75 – 90 lần/phút) |
| Chất liệu | Nhựa ABS chống cháy, chống tia cực tím |
| Kiểu lắp đặt | Gắn tường (Wall Mount) |
Mô tả sản phẩm
HIKFIRE HF-CSS1 chuông đèn báo cháy có dây cảnh báo âm thanh và ánh sáng rõ ràng, phù hợp hệ thống PCCC. Mua tại HACOM!
Danh mục: Camera, Chuông, Khóa, Cháy, Báo cháy, báo nhiệt, Phụ Kiện Báo Cháy
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Hai Bà Trưng: 8 sản phẩm - 131 Lê Thanh Nghị - Bạch Mai - Hà Nội





