Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
269.000 VND
Giá mua online: 169.000 VND Tiết kiệm 100.000 VND (-37%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 28.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 14.084 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Thương hiệu: JYS
- Tương thích: Sony PS5, PS5 Slim, PS5 Pro
- Màu sắc: Xám
- Trọng lượng: 0.203 kg (thực tế) / 0.166 kg (quy đổi thể tích)
- Kích thước đóng gói: 18.30 × 15.00 × 2.70 cm
- Quy cách thùng: 84 chiếc/thùng (kích thước thùng: 59 × 40 × 34 cm)
- Loại bao bì: Hộp màu (Colored Box)
- Nguồn điện / HDSD: Không sử dụng nguồn / Không kèm sách hướng dẫn
- Bộ sản phẩm gồm: 1 × Chân đế, 1 × Ốc vít
Thông số kỹ thuật
| Đặc điểm | Chi tiết |
| Tương thích (Sony) | PS5 Slim, PlayStation 5, PlayStation 5 Pro |
| Thương hiệu | JYS |
| Màu sắc | Xám |
| Loại phích cắm (Nguồn) | Không có (N/A) |
| Hướng dẫn sử dụng | Không đi kèm sách hướng dẫn |
| Tổng trọng lượng | 0.203 kg |
| Trọng lượng quy đổi (Thể tích) | 0.166 kg |
| Kích thước đóng gói | 18.30cm x 15.00cm x 2.70cm |
| Quy cách đóng thùng | 84 chiếc / thùng |
| Kích thước thùng carton | 59.00cm x 40.00cm x 34.00cm |
| Loại bao bì | Hộp màu (Colored Box) |
| Bộ sản phẩm bao gồm |
1 x Chân đế máy chơi game (Console)1 x Ốc vít(Không bao gồm các vật dụng khác)
|
Mô tả sản phẩm
Thông số kỹ thuật của Chân đế đứng cho Máy PlayStation 5 Pro / Slim JYS (JYS-P5216)
- Thương hiệu: JYS
- Tương thích: Sony PS5, PS5 Slim, PS5 Pro
- Màu sắc: Xám
- Trọng lượng: 0.203 kg (thực tế) / 0.166 kg (quy đổi thể tích)
- Kích thước đóng gói: 18.30 × 15.00 × 2.70 cm
- Quy cách thùng: 84 chiếc/thùng (kích thước thùng: 59 × 40 × 34 cm)
- Loại bao bì: Hộp màu (Colored Box)
- Nguồn điện / HDSD: Không sử dụng nguồn / Không kèm sách hướng dẫn
- Bộ sản phẩm gồm: 1 × Chân đế, 1 × Ốc vít
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: PS5, Xbox, Nintendo, Game Pad, Phụ Kiện PS5, Phụ Kiện Game, Đĩa, Thẻ Game, Phụ kiện
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":null,"id":206726.0,"code":"KM1605266277","type":"1","createDate":"2026-05-16T10:08:33","createBy":2408.0,"effDate":"2026-05-16T10:03:32","expDate":"2026-07-31T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - Tay Game, Mô hình, PS, Nintendo, PS Cũ, Tay Game Cũ - Từ 16/05 đến 31/07/2026","approveDate":"2026-05-16T10:10:05","approveBy":"2408","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/05/2026 đến 31/07/2026, khi mua Tay Game, Mô hình, PS, Nintendo, PS Cũ, Tay Game Cũ tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Vô lăng chơi game PXN VD4 Bundle F và rất nhiều phần quà cực giá trị khác !
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":588485.0,"idPromotion":206726.0,"idItemPrimary":309793.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":169000.0,"price1":169000.0,"price2":169000.0,"price3":169000.0,"itemCode":"PKPS0139","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Hai Bà Trưng: 1 sản phẩm - 131 Lê Thanh Nghị - Bạch Mai - Hà Nội
- HACOM Đống Đa: 1 sản phẩm - 284 Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Hà Nội
- HACOM Hải Phòng: 1 sản phẩm - 36 Lê Lợi - Gia Viên - Hải Phòng
- HACOM Cầu Giấy: 1 sản phẩm - 79 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Hà Nội
- HACOM Hà Đông 1: 1 sản phẩm - 313 Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Thanh Trì: 1 sản phẩm - 62 Nguyễn Hữu Thọ - Định Công - Hà Nội
- HACOM - GÒ VẤP, TP. HỒ CHÍ MINH: 1 sản phẩm - 783 Phan Văn Trị - Hạnh Thông - TP. Hồ Chí Minh





