Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
1.749.000 VND
Giá mua online: 1.299.000 VND Tiết kiệm 450.000 VND (-26%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 216.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 108.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kích thước: 460 x 210 x 395.3 mm
- Chất liệu: Thép
- Motherboard: 6.7 x 6.7 inch (Mini ITX), 9.6 x 9.6 inch (Micro ATX), 12 x 9.6 inch (ATX)
- Cổng I/O: USB 3.0 x 2, HD Audio x 1
- Chiều cao tối đa PSU: ≤ 190mm
- Chiều cao tối đa CPU: ≤ 166mm
- Chiều dài tối đa VGA: ≤ 300 - 330mm
Thông số kỹ thuật
| Thông tin chung | |
| Thương hiệu | THERMALTAKE |
| Tên sản phẩm | View 200 TG ARGB Mid Tower Chassis (Sẵn 4 FAN ARGB) |
| Model | |
| Chi tiết | |
| Loại case | Mid Tower |
| Màu sắc | Đen |
| Chất liệu | Thép SPCC |
| Đi kèm nguồn | Không |
| Vị trí đặt nguồn | Standard PS2 PSU (optional) |
| Hỗ trợ Mainboard | Mini ITX, Micro ATX, ATX |
| Cửa sổ hông | Có |
| Khả năng mở rộng | |
| Hỗ trợ lắp ổ 5.5" | 0 |
| Hỗ trợ lắp ổ 3.5" | 2 x 3,5" |
| Hỗ trợ lắp ổ 2.5" | 2 x 2.5” or 1 x 3.5”, 3 x 2.5” |
| Khe mở rộng | 7 |
| Cổng kết nối mặt trước | |
| Cổng kết nối mặt trước | USB 3.0 x 2, HD Audio x 1 |
| Hệ thống làm mát | |
| Hỗ trợ tản nhiệt | Mặt trước: 1 x 360mm, 1 x 240mm, 1 x 120mm 1 x 280mm, 1 x 140mm (Sẵn 3 FAN 360mm ARGB) Mặt trên: 1 x 240mm, 1 x 120mm Mặt sau: 1 x 120mm (Sẵn 1 FAN 120mm ARGB) |
| Hệ thống làm mát ( Quạt ) | Mặt trước: 3 x 120mm, 2 x 120mm, 1 x 120mm 2 x 140mm, 1 x 140mm Mặt trên: 2 x 120mm, 1 x 120mm 2 x 140mm, 1 x 140mm Mặt sau: 1 x 120mm |
| Kích cỡ và cân nặng | |
| Chiều dài tối đa GPU | 300mm(Có két tản nhiệt) 330mm(Không có két tản nhiệt) |
| Chiều cao tối đa tản nhiệt CPU | 166mm |
| Kích cỡ | 460x210x395,3mm (18,11x8,27x15,56 inch) (H X W X D) |
| Cân nặng | 5.1kg |
Mô tả sản phẩm
Tinh tế, sang trọng đáng kể với đèn RGB
View 200 TG ARGB Black Mid Tower Chassis là một case ATX được trang bị sẵn ba quạt trước ARGB Lite 120mm có vòng bi thủy lực.Hiệu ứng ánh sáng hấp dẫn của nó có thể được điều khiển bởi phần mềm của bo mạch chủ từ ASUS, GIGABYTE, MSI và ASRock.

Mặt trước, mặt hông được làm từ mặt kính dày dặn (3mm) chống va đập và trầy xước cực tốt (so với kính acrylic thường). Nhờ đó ánh sáng RGB có thể lan tỏa ra ngoài mà không bị hạn chế bởi sự che khuất hay ảnh hưởng đến chất lượng của màu sắc
Tối ưu đường dây và bảo vệ hiệu quả linh kiện
Vỏ máy tính Thermaltake View 200 TG ARGB Black có một bảng che nguồn điện để phân chia chiếc vỏ thành 2 không gian, phần đi dây được đưa ra phía sau với một tấm panel che khuất.
Thiết kế phần ngăn cách chia không gian để đi đường dây hợp lý giúp việc đi dây được gọn gàng tránh trường hợp đoản mạch hoặc rối dây, đồng thời giữ luồng không khí thông thoáng cho ổ cứng và nguồn điện của bạn
Ngoài ra, chiếc vỏ máy này được trang bị thêm một số mạng lọc bụi ở vị trí trên và dưới bảo vệ tối ưu những linh kiện đắt tiền bên trong khỏi cặn bẩn, điều này giúp cho chiếc máy tính của bạn có được sự sạch sẽ và tuổi thọ cao hơn.
Khả năng tương thích
Vỏ máy tính Thermaltake View 200 TG ARGB Black được cân nhắc thiết kế để bạn có thể trang bị nâng cấp hoặc thay đổi linh kiện được thoải mái hơn rất nhiều với khả năng tương thích linh kiện đa dạng như:
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Case - Vỏ máy tính
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":520617.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":210426.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"CSTH0159","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





