Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
2.599.000 VND
Giá mua online: 2.099.000 VND Tiết kiệm 500.000 VND (-19%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 349.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 174.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Được thiết kế chuẩn mực dành cho các dàn máy làm việc Workstation, mang lại không gian rộng rãi thoáng mát nhưng vẫn yên tĩnh tuyệt đối.
- Hỗ trợ tối đa lên tới 9 ổ HDD 3.5/SSD 2.5, độ dài VGA dài lên tới 330mm (Giữ bays HDD) hoặc 450mm (tháo bays HDD), chiều cao tản lên tới 180mm.
Thông số kỹ thuật
| Model | Infinity Revenge Pro |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Steel, Plastic |
| Kích thước | 500x230x520mm |
| Khối lượng | 12,2 kg |
| Hỗ trợ Main | E-ATX/ATX/Micro ATX/ITX |
| Số lượng quạt hỗ trợ | Sau: 1x140mm,
Trước: 2x140mm, 3x120mm Trên 3x120mm |
| Số lượng ổ cứng | 9x HDD, 2x SSD |
| Chiều cao tản khí CPU | 180mm |
Mô tả sản phẩm
Infinity Revenge Pro – Workstation Silent Chassis (Full ATX) đươc ra mắt bởi thương hiệu Infinity lần này mang tới cho người dùng khả năng làm mát cực tốt nhờ thiết kế cực lớn và thoáng khí. Đây là dòng Case Workstaion phục vụ người dùng chuyên nghiệp.
Thiết kế Case Infinity Revenge Pro – Workstation Silent Chassis thiết kế rộng rãi đủ tính năng mở rộng

Chất liệu Case Thép nhựa Mặt hông cách âm. Full Tower. Màu đen
Mặt trước của chiếc case được Infinity thiết kế phẳng và có cửa mở ở mặt trước sang phải giúp cho case thoáng mát.
Mặt hông và mặt trước được thiết kế chất liệu cách âm giúp giảm tiếng ồn.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, Case - Vỏ máy tính



















