Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
6.999.000 VND
Giá mua online: 6.499.000 VND Tiết kiệm 500.000 VND (-7%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.083.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 541.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số kỹ thuật
| Tên gọi | IN WIN 805 Infinity |
| Kích thước (H x W x D) | • 476mm x 221mm x 472.5mm |
| Chất liệu | • Kính cường lực, thép không gỉ |
| Bo mạch chủ hỗ trợ | • mini-ITX, MicroATX, ATX |
| Các cổng kết nối I/O | • 1 x USB 3.0 • 2 x USB 2.0 • 1 x USB Type – C |
| Số ổ cứng hỗ trợ | • Internal 3.5" / 2.5”: 4 |
| Radiator hỗ trợ | • Hỗ trợ Radiator 280mm / 120mm • Mặt trên 2 x 120mm • Mặt sau 1 x120mm |
| Số khe cắm mở rộng | • 7 |
Mô tả sản phẩm
Vỏ Case In-Win 805 Infinity RGB Led- Aluminium & Tempered Glass Mid-Tower Đen
Nhìn xuống vực sâu
Mặt trước của 805 Infinity sở hữu hiệu ứng ánh sáng LED sử dụng dải LED và gương. Phản chiếu lại là một ảo ảnh hiển thị những dãy đèn LED vô tận mờ dần trong bóng tối; hiệu ứng này được gọi là “Gương vô cực.” 805 Infinity cung cấp cho người dùng trải nghiệm với nhiều màu sắc khác nhau

Vật liệu nhôm chất lượng cao
In-win 805 có kiểu dáng thanh lịch được chế tạo bằng nhôm chất lượng cao và mạ anốt ở phía trên và các tấm I / O phía trước giúp vỏ case thêm chắc chắn và bền bỉ hơn

Case In-Win 805 Infinity có kính cường lực dày 3mm
Cả hai mặt và mặt trước của In-win 805 đều được hoàn thiện bằng kính cường lực 3mm không chỉ mang lại khả năng bảo vệ tuyệt vời mà còn cho phép bạn tận hưởng và thể hiện tác phẩm của mình

In-win 805 hỗ trợ làm mát bằng tản nước tuyệt vời với luồng không khí tốt hơn
Nhìn chung, In-win 805 có thể chứa hai bộ tản nhiệt (phía trước và phía sau) để tạo ra hệ thống làm mát bằng chất lỏng nhằm tối ưu hiệu suất làm mát
Danh mục: Case - Vỏ máy tính





















