Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
399.000 VND
Giá mua online: 290.000 VND Tiết kiệm 109.000 VND (-27%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 48.334 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 24.167 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Tối Ưu Tốc Độ Wi-Fi– Tốc độ lên tới 1300 Mbps với 400 Mbps trên 2.4GHz và 867 Mbps trên 5GHz, nâng cấp thiết bị của bạn lên tốc độ WiFi AC cao hơn.
- Kết Nối Băng Tần Kép – Băng tần 2,4 GHz và 5 GHz cho kết nối linh hoạt, cho phép thiết bị của bạn hoạt động với router WiFi băng tần kép mới nhất để có tốc độ nhanh hơn và phạm vi mở rộng.
- Công Nghệ MU-MIMO – Cung cấp kết nối không dây hiệu quả cao
- Thiết Kế Nano – Thiết kế nhỏ gọn, không phô trương cho phép bạn cắm nó vào và thậm chí quên rằng nó vẫn ở đó
- Khả Năng Tương Thích Hệ Thống – Hỗ trợ Windows 11/10/8.1/8/7, Mac OS 10.15 trở về trước
Thông số kỹ thuật
| Giao diện | USB 2.0 |
|---|---|
| LED | Status |
| Dimensions | 0.78 × 0.62 × 0.29 in (19.85 × 15.7 × 7.39 mm) |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n 2.4 GHz, IEEE 802.11a/n/ac 5 GHz |
| Băng tần | 2.4 GHz, 5 GHz |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure Mode |
| Bảo mật Wi-Fi | WEP, WPA/WPA2/WPA3, WPA-PSK/ WPA2-PSK, WPA3-SAE |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| KHÁC | |
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | AC1300 Nano Wireless MU-MIMO USB Adapter Archer T3U Nano Quick Installation Guide Resource CD |
| System Requirements | Supported operating systems include Windows 11/10/8.1/8/7, Mac OS 10.15 and earlier |
| Môi trường | Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉ ~104℉) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
Mô tả sản phẩm
USB TP-Link Archer T3U Nano Wireless AC1300

USB TP-Link Archer T3U Nano Wireless AC1300

USB TP-Link Archer T3U Nano Wireless AC1300

USB TP-Link Archer T3U Nano Wireless AC1300

USB TP-Link Archer T3U Nano Wireless AC1300

Danh mục: Card Mạng
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Đống Đa: 8 sản phẩm - 284 Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Hà Nội
- Kho HUB: 9 sản phẩm - Kho Online (Kho HUB)
- HACOM Cầu Giấy: 3 sản phẩm - 79 Nguyễn Văn Huyên - Nghĩa Đô - Hà Nội
- HACOM Hà Đông 1: 10 sản phẩm - 313 Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Đông Anh: 1 sản phẩm - 35 Cao Lỗ - Đông Anh - Hà Nội
- HACOM Phủ Lý: 3 sản phẩm - 145B Trường Chinh - Phủ Lý - Ninh Bình
- HACOM Thái Nguyên: 3 sản phẩm - 118 Lương Ngọc Quyến-Phan Đình Phùng-Thái Nguyên



















