Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
409.000 VND
Giá mua online: 259.000 VND Tiết kiệm 150.000 VND (-37%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 43.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 21.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Tăng cao hiệu suất sử dụng
- Chuẩn AC mạnh mẽ
- Dễ dàng điều chỉnh hướng antena
- Hỗ trợ các hệ điều hành mới nhất: Tương thích hoàn toàn với Windows 10 / 8.1 / 8/7 / XP và Mac OS X
Thông số kỹ thuật
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
| Giao diện | USB 2.0 |
| LED | Status |
| Kích tdước ( R x D x C ) | 57.8 × 18 × 173.4 mm |
| Ăng ten | 5dBi |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11b/g/n 2.4 GHz, IEEE 802.11a/n/ac 5 GHz |
| Tốc độ Wi-Fi | 600 Mbps (200 Mbps on 2.4 GHz, 433 Mbps on 5 GHz) |
| Băng tần | 2.4 GHz, 5 GHz |
| Chế độ Wi-Fi | Ad-Hoc / Infrastructure Mode |
| Bảo mật Wi-Fi | WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| KHÁC | |
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | AC600 High Gain Wireless Dual Band USB Adapter Archer T2U Plus Quick Installation Guide Resource CD |
| System Requirements | Windows10/8.1/8/7/XP, Mac OS X 10.9-10.14 |
| Môi trường | Operating Temperature: 0°C~40°C (32°F ~104°F) Storage Temperature: -40°C~70°C (-40°F ~158°F) Operating Humidity: 10%~90% non-condensing Storage Humidity: 5%~90% non-condensing |
Mô tả sản phẩm

Wi-Fi tốc độ cao: Hỗ trợ 256QAM tăng tốc độ dữ liệu 2,4 GHz từ 150 Mbps lên 200 Mbps, 200Mbps trên băng tần 2,4GHz và 433Mbps trên băng tần5 GHz, đảm bảo bạn hoàn toàn tận hưởng Wi-Fi AC nhanh.
Dual Band Wireless: Băng tần 2,4GHz và 5GHz cung cấp kết nối linh hoạt, giúp thiết bị của bạn truy cập vào bộ định tuyến Wi-Fi băng tần kép mới nhất để có tốc độ nhanh hơn và phạm vi mở rộng.
Anten có mức tăng cao: Anten có mức tăng cao 5dBi giúp tăng cường đáng kể cường độ tín hiệu thu và truyền của bộ chuyển đổi USB.
Hỗ trợ các hệ điều hành mới nhất: Tương thích hoàn toàn với Windows 10 / 8.1 / 8/7 / XP và Mac OS X.
Anten điều chỉnh mọi góc độ, giúp điều chỉnh hướng sao cho thích hợp và thuận tiện nhất.
Danh mục: Card Mạng, TB Mạng, Lưu Trữ, Phần Mềm
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Hai Bà Trưng: 12 sản phẩm - 131 Lê Thanh Nghị - Bạch Mai - Hà Nội
- HACOM Đống Đa: 6 sản phẩm - 284 Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Hà Nội
- Kho HUB: 10 sản phẩm - Kho Online (Kho HUB)
- HACOM Hải Phòng: 2 sản phẩm - 36 Lê Lợi - Gia Viên - Hải Phòng
- HACOM Hà Đông 1: 1 sản phẩm - 313 Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Long Biên: 2 sản phẩm - 622 Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Hà Nội
- HACOM Từ Sơn: 1 sản phẩm - 299 Minh Khai - Từ Sơn - Bắc Ninh
- HACOM Hà Đông 2: 1 sản phẩm - 57 Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM Vinh: 1 sản phẩm - 99 Lê Lợi - Thành Vinh - Nghệ An
- HACOM Thái Nguyên: 3 sản phẩm - 118 Lương Ngọc Quyến-Phan Đình Phùng-Thái Nguyên
- HACOM - GÒ VẤP, TP. HỒ CHÍ MINH: 3 sản phẩm - 783 Phan Văn Trị - Hạnh Thông - TP. Hồ Chí Minh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card mạng không dây USB TP-Link Archer T2U Plus AC600
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (4 đánh giá)



















