Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
449.000 VND
Giá mua online: 329.000 VND Tiết kiệm 120.000 VND (-27%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 54.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 27.417 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Tốc Độ Wi-Fi Siêu Nhanh – Tốc độ Wi-Fi lên đến 1300Mbps (400Mpbs trên băng tần 2.4GHz và 867Mbps trên băng tần 5GHz) với chuẩn Wi-Fi thế hệ mới 802.11ac
- Wi-Fi Băng Tần Kép– Băng tần 2.4GHz và 5GHz cung cấp kết nối linh hoạt
- Thiết Kế Nhỏ Gọn –Thiết kế nhỏ gọn dễ dàng mang theo với hiệu suất cao đáng tin cậy
- Cổng USB 3.0 Siêu Tốc- Tốc độ truyền tải nhanh hơn gấp 10 lần so với USB 2.0
- MU-MIMO - Mang đến kết nối Wi-Fi hiệu quả cao
- Hệ Điều Hành Được Hỗ Trợ – Windows 11/10/8.1/8/7/XP, Mac OS 10.15 và cũ hơn
Thông số kỹ thuật
| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Giao diện | USB 3.0 |
| Kích thước ( R x D x C ) | 1.59 × 0.78 × 0.41in. (40.5 × 19.72 × 10.29mm) |
| Dạng Ăng ten | Ăng Ten Đẳng Hướng |
| TÍNH NĂNG WI-FI | |
| Chuẩn Wi-Fi | IEEE 802.11ac, IEEE 802.11a, IEEE 802.11n, IEEE 802.11g, IEEE 802.11b |
| Băng tần | 5GHz 2.4GHz |
| Tốc độ tín hiệu | 5GHz 11ac: Lên tới 867Mbps(động) 11n: Lên tới 300Mbps(động) 11a: Lên tới 54Mbps(động) 2.4GHz 11n: Lên tới 400Mbps(động) 11g: Lên tới 54Mbps(động) 11b: Lên tới 11Mbps(động) |
| Reception Sensitivity | 5GHz: 11a 6Mbps: -91dBm 11a 54Mbps: -76dBm 11n HT20:-71dBm 11n HT40:-70dBm 11ac HT20: -68dBm 11ac HT40: -64dBm 11ac HT80: -62dBm 2.4GHz: 11b 11Mbps: -86dBm 11g 54Mbps: -73dBm 11n HT20: -71dBm 11n HT40: -70dBm |
| Công suất truyền tải | <23dBm (EIRP) |
| Chế độ Wi-Fi | Chế độ Ad-Hoc / Infrastructure |
| Bảo mật Wi-Fi | Hỗ trợ 64/128 bit WEP, WPA/WPA2, WPA-PSK/WPA2-PSK |
| Modulation Technology | DBPSK, DQPSK, CCK, OFDM, 16-QAM, 64-QAM, 256-QAM |
| KHÁC | |
| Chứng chỉ | CE, FCC, RoHS |
| Sản phẩm bao gồm | Bộ chuyển đổi USB MU-MIMO Wi-Fi Mini AC1300 - Archer T3U Hướng dẫn cài đặt nhanh CD nguồn |
| System Requirements | Windows 11/10/8.1/8/7/XP, Mac OS 10.15 và cũ hơn |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70℃ (-40℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
Mô tả sản phẩm
Card Mạng Không Dây TP-Link Archer T3U USB Wireless AC1300

Card Mạng Không Dây TP-Link Archer T3U USB Wireless AC1300

Card Mạng Không Dây TP-Link Archer T3U USB Wireless AC1300

Card Mạng Không Dây TP-Link Archer T3U USB Wireless AC1300

Card Mạng Không Dây TP-Link Archer T3U USB Wireless AC1300

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Card Mạng
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Hệ thống cửa hàng có hàng
- HACOM Đống Đa: 3 sản phẩm - 284 Thái Hà - Ô Chợ Dừa - Hà Nội
- Kho HUB: 3 sản phẩm - Kho Online (Kho HUB)
- HACOM Hải Phòng: 2 sản phẩm - 36 Lê Lợi - Gia Viên - Hải Phòng
- HACOM Hà Đông 1: 3 sản phẩm - 313 Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội
- HACOM - THỦ ĐỨC, TP. HỒ CHÍ MINH: 2 sản phẩm - 34 Trần Não - An Khánh - TP. Hồ Chí Minh
- HACOM - GÒ VẤP, TP. HỒ CHÍ MINH: 3 sản phẩm - 783 Phan Văn Trị - Hạnh Thông - TP. Hồ Chí Minh





