Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
13.999.000 VND
Giá mua online: 12.999.000 VND Tiết kiệm 1.000.000 VND (-7%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 2.166.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.083.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ hoạ: AMD Radeon RX 7700 XT
- Bộ nhớ: 12GB GDDR6
- Giao diện bộ nhớ: 192 bit
- PSU khuyến nghị: 700W
Thông số kỹ thuật
| Model | SAPPHIRE-PURE-RX-7700-XT-GAMING-OC-12G |
| Graphic Engine | AMD Radeon RX 7700 XT |
| OpenGL | Đang cập nhật |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR6 |
| Bus Standard | PCIE 4.0 x 16 |
| Engine Clock |
Boost Clock: Up to 2584 MHz Game Clock: Up to 2226MHz |
| Stream Processors | 3456 |
| Tốc độ bộ nhớ | 18 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 192-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ giao diện tối đa | 4 |
| Cổng kết nối |
|
| PSU khuyến nghị | Minimum: 700W |
| Kích thước | 320 x 128.75 x 52.57 mm |
| Kết nối nguồn | 2 x 8-pin |
| Slot | 2.5 |
Mô tả sản phẩm


Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA AMD, AMD RX 7700 XT
Thông báo quan trọng
📌 Thông báo: Sản phẩm ngừng kinh doanh
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





