Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 10.999.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.833.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 916.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: AMD RX 6600XT
- Xung nhịp: 2607Mhz
- Số nhân Stream: 2048
- Dung lượng VRAM: 8GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | SAPPHIRE |
| Model | NITRO+ Radeon RX 6600 XT GAMING OC 8GB |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 6600XT |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL4.6 |
| Bộ nhớ trong | 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 128-Bit |
| Engine Clock | Boost Clock : up to 2607 MHz Game Clock : up to 2428 MHz |
| Bộ xử lý luồng | 2048 |
| Memory Speed | 16 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Hỗ trợ Nvlink | Không |
| Cổng giao tiếp | 1 x HDMI 2.1 3 x DisplayPort 1.4a |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Kích thước | 24.0 x 11.925 x 4.482 Centimeter |
| Công suất nguồn yêu cầu | 500W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 8-pin |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình SAPPHIRE NITRO+ Radeon RX 6600 XT GAMING OC là card đồ họa tầm trung của Sapphire, phù hợp cho nhu cầu chơi game ở độ phân giải Full HD & FPS cao.

Thiết kế
Card màn hình SAPPHIRE NITRO+ Radeon RX 6600 XT GAMING OC có thiết kế đơn giản nhưng bắt mắt với quạt đôi hầm hố.
Hiệu năng

Trang bị
- Quạt tản nhiệt kép kích thước lớn, làm mát toàn diện
- Trang bị Backplate chắc chắn, bảo vệ khỏi các tác động vật lý
- Thành phần linh kiện cao cấp

Tính năng
LED ARGB đẹp mắt có thể điều khiển qua phần mềm của Sapphire.
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: AMD RX 6600 XT, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA AMD
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":522760.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":225062.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGSP0049","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





