Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
8.599.000 VND
Giá mua online: 5.999.000 VND Tiết kiệm 2.600.000 VND (-30%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 999.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 499.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân GPU: Nvidia RTX 3050
- Xung GPU Tối đa: Clock Speed: 1552 MHz - Boost Speed: 1777 MHz
- Stream Processors: 1024
- Dung lượng VRAM: 8Gb GDDR6
- TDP: 130W - Nguồn đề xuất: 500W
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | PNY |
| Model | RTX 3050 8GB UPRISING Dual Fan |
| Engine đồ họa | NVIDIA® RTX 3060 |
| Chuẩn Bus | PCI-Express 4.0 ×16 |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Bộ nhớ | 8GB GDDR6 |
| Bus bộ nhớ | 128-bit |
| CUDA Cores | 2304 |
| Engine Clock | Clock Speed: 1552 MHz |
| Boost Speed: 1777 MHz | |
| Cổng xuất hình | DisplayPort 1.4a (x3), HDMI 2.1 |
| Công suất nguồn yêu cầu | Từ 500W |
| Kết nối nguồn | 8-pin X 1 |
| Kích thước (DxRxC) | 10.19" x 5.00" x 1.65"; Dual Slot |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| DIRECTX hỗ trợ | 12 API |
| OPENGL hỗ trợ | 4.6 |
| Độ phân giải tối đa | 7680 × 4320 @60Hz (Digital) |
Mô tả sản phẩm

Trang bị
- NVIDIA Ampere Streaming Multiprocessors
Ampere SM hoàn toàn mới mang lại thông lượng FP32 gấp 2 lần và cải thiện hiệu suất điện năng. - 2nd Generation RT Cores
Trải nghiệm gấp 2 lần thông lượng của nhân RT thế hệ thứ nhất, cộng với RT đồng thời và đổ bóng cho hiệu suất dò tia hoàn toàn mới. - 3rd Generation Tensor Cores
Nhận thông lượng lên đến gấp 2 lần với cấu trúc thưa thớt và các thuật toán AI nâng cao như DLSS. Các nhân này mang lại hiệu suất trò chơi tăng đáng kể và khả năng AI hoàn toàn mới.
Card màn hình PNY RTX 3050 8GB UPRISING Dual Fan là card màn hình tầm trung sử dụng GPU Nvidia RTX 3050 hoàn toàn mới, phù hợp với nhu cầu chơi game ở độ phân giải Full HD.
Hiệu năng của RTX 3050

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Nvidia RTX 3050, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
















