Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
3.999.000 VND
Giá mua online: 3.599.000 VND Tiết kiệm 400.000 VND (-10%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 599.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 299.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Card đồ họa GTX 1650 phiên bản sử dụng bộ nhớ DDR6
- Xung nhịp GPU: OC Mode – 1620 MHz (Boost Clock)
- Bộ nhớ: 4GB DDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | PNY |
| Model | GTX 1650-4GB Dual Fan |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce GTX 1650™ |
| Chuẩn Bus | PCI-E 3.0 |
| Bộ nhớ trong | 4GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Frecuencia de reloj normal | 1485 MHz |
| Frecuencia acelerada | 1590 MHz |
| Lõi CUDA | 896 |
| Memory Clock | 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 128-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution:7680x4320 |
| Cổng giao tiếp | HDMI 2.0 x 1 DisplayPort 1.4 x 2 |
| Kích thước | 17.0 x 11.2 x 3.9 Centimeter |
| PSU đề nghị | 75 W |
| Power Connectors | 6 pin |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình PNY GTX 1650-4GB Dual Fan là card đồ họa Entry-Level của PNY, phù hợp cho việc chơi các tựa game online hoặc offline ở độ phân giải Full HD. Đây là mẫu card đồ họa thích hợp cho các dàn máy chơi game trong tầm giá 10 triệu đồng.
Trang bị công nghệ Turing Shader
Công nghệ này giúp tăng hiệu năng ở các games đương thời, giúp hình ảnh mượt mà hơn trong khi ít tiêu tốn điện năng đến 40%.
Tản nhiệt hiệu quả với quạt đôi
Nhờ sở hữu 2 quạt mà Card màn hình PNY GTX 1650-4GB Dual Fan có thể chạy ở hiệu năng cao mà vẫn mát mẻ.

card đồ họa
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Nvidia GTX 1650
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh



















