Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
8.599.000 VND
Giá mua online: 6.499.000 VND Tiết kiệm 2.100.000 VND (-24%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 1.083.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 541.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Kết nối: (1) DisplayPort 1.4, (1) HDMI 2.0b (1) DVI
- Cuda Cores: 2176
- RT Cores: 34
- Boost Clock: Up to 1695 MHz
- VRAM: 8GB GDDR6
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | OCPC |
| Model | RTX 2060 Super 8GB |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™2060S |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 3.0x16 |
| Bộ nhớ trong | 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 256-Bit |
| Base Clock | 1470MHz |
| Boost Clock | 1650MHz |
| Cuda Cores | 2176 |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Cổng giao tiếp |
DisplayPort 1.4 x 1 DVI x 1 |
| Hỗ trợ màn hình | 3 |
| OpenGL | 4.6 |
| Công suất nguồn yêu cầu | 450W |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình OCPC RTX 2060 Super 8GB chính hãng, giá tốt tại HACOM
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Nvidia RTX 2060 Super
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":523355.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":225034.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGOC0002","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình OCPC RTX 2060 Super 8GB
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (1 đánh giá)





