Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 33.399.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 5.566.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 2.783.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa RX 7900 XTX
- Dung lượng: 24GB GDDR6
- Băng thông: 384-bit
- Tốc độ bộ nhớ: 20Gb / giây
- Chuẩn giao tiếp: PCIe 4.0
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RX 7900 XTX GAMING TRIO CLASSIC 24G |
| Engine đồ họa | AMD Radeon™ RX 7900 XTX |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| DirectX | 12 Ultimate |
| Open | GL4.6 |
| Bộ nhớ trong | 24GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 384-Bit |
| Core Clock | Boost: Up to 2500 MHz Game: Up to 2300 MHz |
| Cuda Cores | 6144 |
| Memory Speed | 20 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Hỗ trợ Nvlink | Không |
| Cổng giao tiếp | HDMI 2.1 x 1 DisplayPort 1.4 x 3 |
| Kích thước | 32.5 x 14.1x 5.6 Centimeter |
| Công suất nguồn yêu cầu | 800W |
| Đầu nối nguồn | 3 x 8-pin |
Mô tả sản phẩm




Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: AMD RX 7900, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA AMD
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":523263.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":224979.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGMS0489","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





