Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
66.999.000 VND
Giá mua online: 53.999.000 VND Tiết kiệm 13.000.000 VND (-19%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 8.999.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 4.499.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Dung lượng: 24GB
- Băng thông: 384 bit
- Giao diện bộ nhớ: GDDR6X
- Xung nhịp: Extreme Performance: 2640 MHz (MSI Center)/ Boost: 2625 MHz (GAMING & SILENT Mode)
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RTX 4090 SUPRIM LIQUID X 24G |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™4090 |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL4.6 |
| Bộ nhớ trong | 24GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6X |
| Bus | 384-Bit |
| Engine Clock | Extreme Performance: 2640 MHz (MSI Center) Boost: 2625 MHz (GAMING & SILENT Mode) |
| Cuda Cores | 16384 |
| Memory Speed | 21 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Hỗ trợ Nvlink | Không |
| Cổng giao tiếp | HDMI™ x 1 (Supports 4K@120Hz HDR, 8K@60Hz HDR, and Variable Refresh Rate as specified in HDMI 2.1a) DisplayPort x 3 (v1.4a) |
| Kích thước | 27.4 x 12.1 x 5.5 Centimeter |
| Công suất nguồn yêu cầu | 1000W (Min 850W) |
Mô tả sản phẩm
Thiết kế đường nét tinh tế
MSI đem đến thiết kế MSI GeForce RTX 4090 SUPRIM LIQUID X 24G thế hệ mới nhất mang tính cách mạng đúc kết từ hàng thập kỷ phát triển sản phẩm. Phát triển mạnh mẽ trong kỷ nguyên công nghệ đồ họa game đầy ấn tượng với bảng mạch được gia cường và giải pháp quản lý nhiệt độ tiên tiến để đem đến hiệu năng đỉnh cao. Các thế hệ của MSI đã bỏ nhiều công sức và nỗ lực để đem đến sản phẩm có độ tin cậy, hiệu suất và hiệu năng đỉnh cao.
RTX 4090 SUPRIM LIQUID X được làm bằng vật liệu chất lượng cao và quá trình sản xuất hiện đại được thể hiện bằng các cạnh cắt vát, các đường hình học, các góc màu vàng nhạt và khung quạt làm nổi bật lớp vỏ kim loại nhôm trong vô cùng tinh tế và hiện đại.
Tản nhiệt được tối ưu hóa

Các quạt tản nhiệt là linh kiện duy nhất chuyển động trong các card đồ họa hiện đại, cũng như tiêu điểm trong quá trình tạo ra chúng là cải thiện luồng gió và áp suất không khí. Qua nhiều thế hệ card đồ họa được ra mắt, các cánh gió trên quạt đã được phát triển để có hiệu suất cao hơn trên MSI TORX FAN 5.0.
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Nvidia RTX 4090, Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Cao Cấp
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":522798.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":224976.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGMS0486","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





