Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
45.999.000 VND
Giá mua online: 37.899.000 VND Tiết kiệm 8.100.000 VND (-18%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 6.316.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 3.158.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: NVIDIA GeForce RTX 4080 16GB
- Giao diện: PCI Express thế hệ 4
- Cuda Core: 9728 đơn vị
- Giao diện bộ nhớ: 16 GB GDDR6X
- Băng thông: 256-bit
- Nguồn khuyến nghị: 850 W (Min.750W)
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RTX 4080 GAMING X TRIO WHITE 16G |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™4080 |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6X |
| Bus | 256-bit |
| Engine Clock | Extreme Performance: 2610 MHz (MSI Center) Boost: 2595 MHz (GAMING & SILENT Mode) |
| Cuda Cores | 7680 |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort x 3 (v1.4a) HDMI™ x 1 (Supports 4K@120Hz HDR, 8K@60Hz HDR, and Variable Refresh Rate as specified in HDMI™ 2.1a) |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Kích thước | 33.7 x 14.0 x 6.7 Centimeter |
| OpenGL | 4.6 |
| Công suất nguồn yêu cầu | 850W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 16-pin |
Mô tả sản phẩm


Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Nvidia RTX 4080, Cao Cấp
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":523209.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":225017.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGMS0505","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





