Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
18.999.000 VND
Giá mua online: 17.599.000 VND Tiết kiệm 1.400.000 VND (-7%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 2.933.167 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.466.584 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: NVIDIA® GeForce RTX™ 4070
- Nhân CUDA: 5888
- Dung lượng bộ nhớ: 12GB GDDR6
- Nguồn khuyến nghị: 650W
Thông số kỹ thuật
| Nhà sản xuất | MSI |
| Model | RTX-4070-VENTUS-3X-E1-12G-OC |
| Graphic Engine | NVIDIA GeForce RTX 4070 |
| OpenGL | OpenGL 4.6 |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR6X |
| Bus Standard | PCI Express 4.0 |
| Engine Clock |
Boost: 2505 MHz Extreme Performance: 2520 MHz (MSI Center) |
| CUDA Core | 5888 |
| Tốc độ bộ nhớ | 21 Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 192-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ giao diện tối đa | 4 |
| Giao diện |
|
| Kích thước | 308 x 120 x 43 mm |
| PSU khuyến nghị | 650W |
| Kết nối nguồn | 1 x 8-pin |
Mô tả sản phẩm

Giữ lấy những yếu tố cần thiết
VENTUS mang đến trải nghiệm cơ bản tràn đầy chắc chắn cho người dùng tìm kiếm một card đồ họa mạnh mẽ. Thiết kế sắc sảo vừa được nâng cấp cùng với quạt TORX FAN 4.0 và Công nghệ Điều khiển luồng gió giúp VENTUS mát mẻ trong mọi tác vụ.

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Nvidia RTX 4070
Khuyến mãi đặc biệt
[]
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





