Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
28.999.000 VND
Giá mua online: 26.999.000 VND Tiết kiệm 2.000.000 VND (-7%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 4.499.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 2.249.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 Ti Super
- Nhân CUDA: 8448
- Dung lượng bộ nhớ: 16GB GDDR6X
- Tốc độ bộ nhớ: 21 Gbps
- Giao diện bộ nhớ: 256-bit
- Nguồn khuyến nghị: 750W
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSI |
| Model | RTX 4070 TI SUPER 16G |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 4070 TI SUPER |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6X |
| Bus | 256-Bit |
| Core Clock | Extreme Performance: 2685 MHz (MSI Center) Boost: 2670 MHz |
| Cuda Cores | 8448 |
| Memory Speed | 21 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort x 3 (v1.4a) HDMI™ x 1 (Supports 4K@120Hz HDR and 8K@60Hz HDR and Variable Refresh Rate (VRR) as specified in HDMI 2.1a) |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Kích thước | 307 x 125 x 51 mm |
| OpenGL | 4.6 |
| Công suất nguồn yêu cầu | 700W |
| Đầu nối nguồn | 1 x 16-pin |
Mô tả sản phẩm

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Nvidia RTX 4070 Ti Super, VGA Chuyên Dụng Dành Cho AI, Trung Cấp
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





