Hình ảnh và video sản phẩm
Giá niêm yết:
20.999.000 VND
Giá mua online: 18.599.000 VND Tiết kiệm 2.400.000 VND (-11%)
Giá mua trả góp (6 tháng): 3.099.834 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.549.917 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Dung lượng bộ nhớ: 12GB GDDR6X
- Nhân CUDA: 7168
- Băng thông: 192-bit
- Cổng kết nối: 3x DisplayPort 1.4, 1x HDMI 2.1
- Nguồn yêu cầu: 650W
Thông số kỹ thuật
| Nhà sản xuất | MSI |
| Model | RTX-4070-SUPER-VENTUS-2X-12G-OC |
| Graphic Engine | NVIDIA® GeForce RTX 4070 SUPER |
| OpenGL | OpenGL 4.6 |
| Bộ nhớ | 12GB GDDR6X |
| Bus Standard | PCI Express 4.0 |
| Engine Clock |
|
| CUDA Core | 7168 Units |
| Tốc độ bộ nhớ | 21Gbps |
| Giao diện bộ nhớ | 192-bit |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ giao diện tối đa | 4 |
| Giao diện |
|
| Kích thước | 242 x 125 x 43 mm |
| PSU khuyến nghị | 650W |
| Kết nối nguồn | 1 x 16-pin |
| Slot | 2 |
Mô tả sản phẩm

Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Linh Kiện Máy Tính, VGA - Card Màn Hình, VGA NVIDIA, Nvidia RTX 4070 Super, VGA Chuyên Dụng Dành Cho AI, Trung Cấp
Khuyến mãi đặc biệt
[{"tblPromotion":{"ismultiple":true,"id":206344.0,"code":"KM0804265233","type":"1","createDate":"2026-04-08T15:52:07","createBy":2541.0,"effDate":"2026-04-08T15:52:45","expDate":"2026-05-15T23:59:00","countDownDate":null,"stopTriggerRule":null,"note":"Vòng Quay HACOM - PC Lắp ráp - 16/03 đến 15/05/2026","approveDate":"2026-05-11T11:39:59","approveBy":"2420","approveStatus":"2","approveNote":null,"priority":null,"listMultiple":null,"htmlDescription":null,"promotionNote":null,"moTa":"
VÒNG QUAY HACOM
Từ ngày 16/03/2026 đến 15/05/2026, khi mua PC lắp ráp tại HACOM, Quý khách hàng có cơ hội nhận được Hệ thống mô phỏng lái xe HACOM Racing & Rất nhiều phần quà cực giá trị (chi tiết chương trình xem tại đây)
"},"tblPromotionItemPrimary":[{"id":522750.0,"idPromotion":206344.0,"idItemPrimary":225025.0,"discountPercent":0.0,"max":0.0,"min":1.0,"discountAmount":0.0,"priceDiscount":0.0,"price":0.0,"price1":0.0,"price2":0.0,"price3":0.0,"itemCode":"VGMS0519","webPrice":0.0,"discountPrice":null}],"tblPromotionItemGift":[],"tblPromotionItemAddOn":[],"discount":0.0}]Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh





