Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 21.999.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 3.666.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.833.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3080
- Xung nhịp GPU: 1830 Mhz
- Số nhân Cuda: 8704
- Dung lượng VRAM: 10GB GDDR6X
- Phiên bản LHR: Giới hạn khả năng đào coin
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | Card đồ họa VGA |
| Hãng sản xuất | MSI |
| Engine đồ họa | NVIDIA® RTX 3080™ |
| Chuẩn Bus | PCI Express 4.0 |
| Bộ nhớ | 10GB GDDR6X |
| Bus bộ nhớ | 320-bit |
| Core Clock | 1830MHz |
| CUDA Core | 8704 |
| Memory Speed | 19Gbps |
| Cổng xuất hình | HDMI Output : Yes x 1 (Native) (HDMI 2.1) Display Port : Yes x 3 (Native) (DisplayPort 1.4a) HDCP Support : Yes (2.3) |
| Hỗ trợ NVlink/ Crossfire | Không |
| Công suất nguồn tiêu thụ | Từ 340W |
| Công suất nguồn yêu cầu | Từ 750W |
| Kết nối nguồn | 3 x 8-pin |
| Kích thước (DxRxC) | 32.3 x 14 x 5.6 Centimeter |
| DIRECTX hỗ trợ | 12 API |
| OPENGL hỗ trợ | 4.6 |
| Số màn hình tối đa | 4 |
| Hỗ trợ VR | Có |
| G-SYNC® | Có |
| Độ phân giải tối đa | 7680x4320 |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình MSI RTX 3080 GAMING Z TRIO 10G LHR là một trong những dòng card đồ họa cao cấp nhất của MSI. Phù hợp cho các bộ máy cao cấp, hướng đến hiệu năng cao.

Thiết kế
Card màn hình MSI RTX 3080 GAMING Z TRIO 10G sở hữu thiết kế 3 quạt hầm hố với LED RGB đẹp mắt.

Hiệu năng

Trang bị
- Torx Fan 4.0: Các cánh quạt thiết kế đặc biệt tạo sức ép từ gió lớn hơn lên bề mặt heatsink để giải nhiệt
- Core Pipe: Các ống dẫn nhiệt được tiếp xúc trực tiếp với bề mặt GPU
- LED RGB đẹp mắt có thể điều khiển qua phần mềm

Tính năng
Phần mềm điều khiển MSI Dragon Center cho phép O.C, điều chỉnh tốc độ quạt và nhiều thiết lập khác.

Danh mục: Nvidia RTX 3080
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RTX 3080 GAMING Z TRIO 10G (LHR)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (2 đánh giá)





















