Hình ảnh và video sản phẩm
Giá mua online: 15.699.000 VND
Giá mua trả góp (6 tháng): 2.616.500 VND / tháng
Trả góp qua thẻ VISA (12 tháng): 1.308.250 VND / tháng
Giá đã bao gồm VAT
Thông số nổi bật
- Nhân đồ họa: Nvidia RTX 3070 Ti
- Số nhân Cuda: 6144
- Dung lượng VRAM: 8GB GDDR6X
- Xung nhịp GPU tối đa: 1800 Mhz
- *Phiên bản LHR: Hạn chế khả năng đào coin, hiệu năng chơi game không đổi
Thông số kỹ thuật
| Sản phẩm | VGA - Cạc đồ họa |
| Tên Hãng | MSII |
| Model | RTX 3070 VENTUS 3X OC 8G (LHR) |
| Engine đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™3070 |
| Chuẩn khe cắm | PCI Express 4.0 |
| DirectX | DirectX 12 Ultimate/OpenGL4.6 |
| Bộ nhớ trong | 8GB |
| Kiểu bộ nhớ | GDDR6 |
| Bus | 256-Bit |
| Engine Clock | 1755 MHz |
| Cuda Cores | 5888 |
| Memory Speed | 14 Gbps |
| Độ phân giải | Digital Max Resolution 7680 x 4320 |
| Hỗ trợ màn hình | 4 |
| Cổng giao tiếp | DisplayPort 1.4a x 3 HDMI v2.1 x 1 |
| Kích thước | 30.5 x 12.1 x 5.2 Centimeter |
| Công suất nguồn yêu cầu | 650W |
| Đầu nối nguồn | 2 x 8-pin |
Mô tả sản phẩm
Card màn hình MSI RTX 3070 Ti VENTUS 3X 8G OC là một trong những sản phẩm cao cấp nhất của MSI phục vụ cho nhu cầu gaming ở độ phân giải 2K, 4K. Đây là card đồ họa sử dụng kiến trúc Ampare hoàn toàn mới cùng nhân RT thế hệ 2, nhân Tensor thế hệ 3, Nvidia RTX IO, VRAM GDDR6X và sản xuất trên tiến trình 8nm được Samsung làm riêng.
* Đây là phiên bản đc O.C sẵn, cho hiệu năng cao hơn RTX 3070Ti thông thường.

Hiệu năng của RTX 3070Ti
Công nghệ làm mát 3 quạt toàn diện
Công nghệ làm mát mới của MSI bao gồm:
- Các cánh quạt kép có răng cưa
- Cool 360 gồm 1 ống dẫn nhiệt chạy toàn bộ bề mặt VGA giúp tản nhiệt cân bằng
- Bề mặt tiếp xúc với GPU siêu phẳng
- Thermal pad dán sẵn

Tùy chỉnh mọi thứ với MSI Dragon Center
Tăng hiệu năng, điều chỉnh ánh sáng, tốc độ quạt, nhiệt độ,.. tất cả đều được tích hợp trong MSI Dragon Center
Lưu ý: Bài viết và hình ảnh mang tính tham khảo. Cấu hình và đặc tính sản phẩm có thể thay đổi theo từng phiên bản và thời điểm. Quý khách vui lòng xem bảng thông số kỹ thuật chi tiết hoặc liên hệ tư vấn trước khi mua.
Danh mục: Nvidia RTX 3070
Thông báo quan trọng
Sản phẩm đã ngừng kinh doanh
Đánh giá từ khách hàng đã mua Card màn hình MSI RTX 3070 VENTUS 3X OC 8G (LHR)
⭐ Đánh giá trung bình: 5/5 (1 đánh giá)






